Na. | Namba - Jina la Mwanafunzi | Amechaguliwa kwenda | Tahasusi/Kozi | Aina | Shule/Chuo Kilipo | Taarifa |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | S3041.0004.2022 AIKA PHILBERT MCHAKI | MASONYA SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | TUNDURU DC - RUVUMA | |
2 | S3041.0015.2022 ANNASTAZIA BARAKA BURUMA | KAMAGI SECONDARY SCHOOL | HGK | Boarding School | SIKONGE DC - TABORA | |
3 | S3041.0028.2022 CHRISTINA PETER KEYA | MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL | PCM | Boarding School | MASWA DC - SIMIYU | |
4 | S3041.0030.2022 CLARA JOHN LUSHINA | MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUS | MANAGEMENT AND ACCOUNTING | College | SHINYANGA MC - SHINYANGA | |
5 | S3041.0031.2022 CYINTIA RUSULE ANICET | MANGA SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | TARIME DC - MARA | |
6 | S3041.0032.2022 DAINES JUMA KILASA | MANGA SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | TARIME DC - MARA | |
7 | S3041.0033.2022 DATIVA LWIZA DOMINICK | TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUS | ACCOUNTANCY | College | ILEMELA MC - MWANZA | Ada: 890,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0745854660 |
8 | S3041.0040.2022 DOREEN AJUNA KYALYENDA | OMUMWANI SECONDARY SCHOOL | PCM | Boarding School | BUKOBA MC - KAGERA | |
9 | S3041.0049.2022 ENIKIA TEMBA LALAMA | NYANTAKARA SECONDARY SCHOOL | CBG | Boarding School | BIHARAMULO DC - KAGERA | |
10 | S3041.0055.2022 ESTER RODGERS EVARIST | BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL | CBG | Boarding School | ILEMELA MC - MWANZA | |
11 | S3041.0061.2022 EUNICE MAEMBA KUSSAGA | BUKONGO SECONDARY SCHOOL | PCB | Boarding School | UKEREWE DC - MWANZA | |
12 | S3041.0062.2022 EUNICE ZAKAYO JOHN | SONGE SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | MUSOMA MC - MARA | |
13 | S3041.0066.2022 FELISTER NYANGASI MICHAEL | NYANTAKARA SECONDARY SCHOOL | CBG | Boarding School | BIHARAMULO DC - KAGERA | |
14 | S3041.0067.2022 FLORA FRED JOACHIM | MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | MPANDA MC - KATAVI | |
15 | S3041.0070.2022 FROLENTINA PATRICK BENEDICTOR | INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHA | INSURANCE AND RISK MANAGEMENT | College | ARUSHA DC - ARUSHA | Ada: 750,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0784542778 |
16 | S3041.0073.2022 GLADINESS MICHAEL PAULO | NYANTAKARA SECONDARY SCHOOL | CBG | Boarding School | BIHARAMULO DC - KAGERA | |
17 | S3041.0076.2022 GRACE GEORGE MOTO | TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUS | ACCOUNTANCY | College | ILEMELA MC - MWANZA | Ada: 890,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0745854660 |
18 | S3041.0078.2022 GROLIA GEORGE ABEL | BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL | PCM | Boarding School | ILEMELA MC - MWANZA | |
19 | S3041.0079.2022 HAIRUN SAMIRANI CHANG'A | NYANTAKARA SECONDARY SCHOOL | CBG | Boarding School | BIHARAMULO DC - KAGERA | |
20 | S3041.0080.2022 HAMIDA BARTHOLOMEW KATONDO | NGANZA SECONDARY SCHOOL | PCB | Boarding School | MWANZA CC - MWANZA | |
21 | S3041.0082.2022 HAPPYNES WILLIAM PAUL | TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUS | ACCOUNTANCY | College | KIGOMA UJIJI MC - KIGOMA | Ada: 890,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0765555294 |
22 | S3041.0084.2022 HAWA MARWA TANSHILYA | NGANZA SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | MWANZA CC - MWANZA | |
23 | S3041.0088.2022 IRINE ANORD FIFI | JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | CHATO DC - GEITA | |
24 | S3041.0097.2022 JENIPHA MAICO JOSEPH | MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUS | HUMAN RESOURCE MANAGEMENT | College | SHINYANGA MC - SHINYANGA | |
25 | S3041.0099.2022 JOSEPHINA JONATHAN KAASA | MANGA SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | TARIME DC - MARA | |
26 | S3041.0100.2022 JOVITHA CYRIACUS LWEYENDEZA | NGANZA SECONDARY SCHOOL | PGM | Boarding School | MWANZA CC - MWANZA | |
27 | S3041.0103.2022 JUSTINA DIDAKUS JOSEPHATI | MWANZA SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | MWANZA CC - MWANZA | |
28 | S3041.0105.2022 KULENG'WA JACOBO ZACHARIA | NYANTAKARA SECONDARY SCHOOL | CBG | Boarding School | BIHARAMULO DC - KAGERA | |
29 | S3041.0107.2022 LATIFA JIBRRIL JOSEPH | NGANZA SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | MWANZA CC - MWANZA | |
30 | S3041.0108.2022 LATIFA JUMANNE MOHAMED | MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE UKIRIGURU- MWANZA | AGRICULTURE PRODUCTION | College | MISUNGWI DC - MWANZA | Ada: 1,465,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0754808857 |
31 | S3041.0110.2022 LIBERATA MAKOYE JOHN | SONGE SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | MUSOMA MC - MARA | |
32 | S3041.0111.2022 LIGHTNESS MOSES FAUSTINE | TINDE | HGE | Boarding School | SHINYANGA DC - SHINYANGA | |
33 | S3041.0112.2022 LILIAN KALIMBULA BULENGA | NYANTAKARA SECONDARY SCHOOL | CBG | Boarding School | BIHARAMULO DC - KAGERA | |
34 | S3041.0113.2022 LILIAN NJENGERO ISACK | KAMAGI SECONDARY SCHOOL | HGK | Boarding School | SIKONGE DC - TABORA | |
35 | S3041.0115.2022 LOYCE ZABRON MASUMBA | DUTWA SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | BARIADI DC - SIMIYU | |
36 | S3041.0118.2022 LYDIA ELISHA SHIGALU | MWANZA SECONDARY SCHOOL | HGE | Boarding School | MWANZA CC - MWANZA | |
37 | S3041.0120.2022 LYDIA MUSSA EZEKIEL | KASHISHI SECONDARY SCHOOL | PCM | Boarding School | KALIUA DC - TABORA | |
38 | S3041.0121.2022 MAGRETH MPUYA ROBERT | NYANTAKARA SECONDARY SCHOOL | CBG | Boarding School | BIHARAMULO DC - KAGERA | |
39 | S3041.0125.2022 MARIAM SAMSON SONDOMA | KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | KONDOA TC - DODOMA | |
40 | S3041.0127.2022 MARTHA SAMWEL LUMELA | COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUS | MARKETING | College | MBEYA CC - MBEYA | Ada: 1,020,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0716502216 |
41 | S3041.0130.2022 MIRIAM FRANK MNISI | MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE UKIRIGURU- MWANZA | AGRICULTURE PRODUCTION | College | MISUNGWI DC - MWANZA | Ada: 1,465,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0754808857 |
42 | S3041.0134.2022 NASRA MASHAKA MPALA | MANGA SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | TARIME DC - MARA | |
43 | S3041.0135.2022 NASRA MKOMBOZI MWECHENGO | MWANZA SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | MWANZA CC - MWANZA | |
44 | S3041.0137.2022 NEEMA JOSEPH KASONGI | KASHISHI SECONDARY SCHOOL | PCM | Boarding School | KALIUA DC - TABORA | |
45 | S3041.0142.2022 NYAMIZI ANTONY MSHUDA | IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | IRINGA DC - IRINGA | |
46 | S3041.0148.2022 PRISCA VALERIAN JOACHIM | SONGE SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | MUSOMA MC - MARA | |
47 | S3041.0152.2022 ROYCER PETER MBHERWA | BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | ILEMELA MC - MWANZA | |
48 | S3041.0153.2022 ROZA SWEETBERT FAUSTINE | MDABULO SECONDARY SCHOOL | HGK | Boarding School | MUFINDI DC - IRINGA | |
49 | S3041.0156.2022 SALMA HUSEIN NURDIN | NANGWA SECONDARY SCHOOL | HGK | Boarding School | HANANG DC - MANYARA | |
50 | S3041.0157.2022 SALMA MUSA ABAS | MWANZI SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | MANYONI DC - SINGIDA | |
51 | S3041.0159.2022 SALOME SUBIRI MKONO | LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOL | HGE | Boarding School | UVINZA DC - KIGOMA | |
52 | S3041.0166.2022 SOPHIA DEOGRATIUS MKAMA | KIBONDO SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | KIBONDO DC - KIGOMA | |
53 | S3041.0170.2022 TEDDY ANDREW NYAMHANGA | MANGA SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | TARIME DC - MARA | |
54 | S3041.0172.2022 VAILETH HERMAN WILLIAM | ARUSHA TECHNICAL COLLEGE - ARUSHA | ELECTRICAL ENGINEERING | Technical | ARUSHA CC - ARUSHA | Ada: 850,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0713304196 |
55 | S3041.0173.2022 VERONICA IBRAHIMU MTEGANDA | MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | MPANDA MC - KATAVI | |
56 | S3041.0174.2022 VERONICA NYANDA MANYAMA | NYANTAKARA SECONDARY SCHOOL | CBG | Boarding School | BIHARAMULO DC - KAGERA | |
57 | S3041.0181.2022 ZUHURA NURU JUMA | MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUS | HUMAN RESOURCE MANAGEMENT | College | SHINYANGA MC - SHINYANGA | |
58 | S3041.0183.2022 ABDUL KHALID AUGUSTINO | INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHA | BUSINESS MANAGEMENT | College | ARUSHA DC - ARUSHA | Ada: 750,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0784542778 |
59 | S3041.0186.2022 ALBERT FIKIRI MATHIAS | IDODI SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | IRINGA DC - IRINGA | |
60 | S3041.0188.2022 ANODI ANTONI MDENGO | ARDHI INSTITUTE - TABORA | CARTOGRAPHY | College | TABORA MC - TABORA | Ada: 1,050,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0714896425 |
61 | S3041.0190.2022 AUGUSTINO JOHN MWITA | NYAKATO SECONDARY SCHOOL | CBG | Boarding School | BUKOBA DC - KAGERA | |
62 | S3041.0197.2022 BENSONI ASUKILE MBUGHI | INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAM | ACCOUNTANCY | College | ILALA MC - DAR ES SALAAM | Ada: 800,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0686436067 |
63 | S3041.0199.2022 BRIGHTON ADAM SHABAN | NGARA HIGH SCHOOL | HGL | Boarding School | NGARA DC - KAGERA | |
64 | S3041.0205.2022 DAVID FRANK ASENGA | MINZIRO SECONDARY SCHOOL | PCB | Boarding School | MISSENYI DC - KAGERA | |
65 | S3041.0206.2022 DERICK OSCAR HENRY | SENGEREMA SECONDARY SCHOOL | HGE | Boarding School | SENGEREMA DC - MWANZA | |
66 | S3041.0208.2022 EDWIN PROSPER FELIX | NSUMBA SECONDARY SCHOOL | PCB | Boarding School | MWANZA CC - MWANZA | |
67 | S3041.0214.2022 EMMANUEL JOSEPH LUKANDA | SENGEREMA SECONDARY SCHOOL | PCM | Boarding School | SENGEREMA DC - MWANZA | |
68 | S3041.0222.2022 ERICK MUSSA BERNAD | KORONA SECONDARY SCHOOL | PCM | Boarding School | ARUSHA CC - ARUSHA | |
69 | S3041.0223.2022 ERNEST RIBERATUS MALIBANGA | INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUS | INSURANCE AND RISK MANAGEMENT | College | ILEMELA MC - MWANZA | Ada: 800,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0656420394 |
70 | S3041.0224.2022 EVRA GIGO JUMA | INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUS | BANKING AND FINANCE | College | ILEMELA MC - MWANZA | Ada: 800,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0656420394 |
71 | S3041.0226.2022 FARID HABIBU SAID | MINZIRO SECONDARY SCHOOL | CBG | Boarding School | MISSENYI DC - KAGERA | |
72 | S3041.0228.2022 FRANCIS YUSUPH SIMEO | MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | MPIMBWE DC - KATAVI | |
73 | S3041.0229.2022 FRANK MELI THOBIAS | KAGANGO SECONDARY SCHOOL | EGM | Boarding School | BIHARAMULO DC - KAGERA | |
74 | S3041.0230.2022 FREDRICK RENATUS BONIPHACE | TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAM | PUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCE | College | TEMEKE MC - DAR ES SALAAM | Ada: 890,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0713203041 |
75 | S3041.0232.2022 GODFREY GIRAN FAUSTINE | MILAMBO SECONDARY SCHOOL | PGM | Boarding School | TABORA MC - TABORA | |
76 | S3041.0233.2022 HAMIS MRISHO PIGANGOMA | TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORA | SECRETARIAL STUDIES | College | TABORA MC - TABORA | Ada: 800,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0755913103 |
77 | S3041.0234.2022 HARRISON JUMA WARIOBA | MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | MPIMBWE DC - KATAVI | |
78 | S3041.0237.2022 HASSANI HAMZA KISALA | MARA SECONDARY SCHOOL | HGK | Boarding School | MUSOMA MC - MARA | |
79 | S3041.0238.2022 HENRY PETER MPANGALA | MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | MPIMBWE DC - KATAVI | |
80 | S3041.0239.2022 HERMAN PATRICK MPOLLO | KIGOMA SECONDARY SCHOOL | HGE | Boarding School | KIGOMA UJIJI MC - KIGOMA | |
81 | S3041.0245.2022 IBRAHIMU JUMBE KALALA | BWIRU BOYS' SECONDARY SCHOOL | PCM | Boarding School | ILEMELA MC - MWANZA | |
82 | S3041.0246.2022 IBRAHIMU SELEMANI MAXIMILLIAN | BUKOMBE SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | BUKOMBE DC - GEITA | |
83 | S3041.0256.2022 JOHN JOSEPH MAGEBO | NAISINYAI SECONDARY SCHOOL | HGK | Boarding School | SIMANJIRO DC - MANYARA | |
84 | S3041.0258.2022 JOHNSON JOHN JOSEPH | INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHA | ACCOUNTANCY | College | ARUSHA DC - ARUSHA | Ada: 750,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0784542778 |
85 | S3041.0259.2022 JOHNSON LIVAS JOSEPH | MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | MPIMBWE DC - KATAVI | |
86 | S3041.0260.2022 JOSEPH CHARLES MATOWO | MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUS | MICROFINANCE MANAGEMENT | College | SHINYANGA MC - SHINYANGA | |
87 | S3041.0261.2022 JOSEPH DISMAS MARWA | SADANI SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | MUFINDI DC - IRINGA | |
88 | S3041.0263.2022 JOSEPH JOSIA KEGORO | INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMA | COMMUNITY DEVELOPMENT | College | DODOMA CC - DODOMA | Ada: 925,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 255 767221255 |
89 | S3041.0264.2022 JOSEPH MADUHU JOSEPH | INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMA | COMMUNITY DEVELOPMENT | College | DODOMA CC - DODOMA | Ada: 925,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 255 767221255 |
90 | S3041.0266.2022 JOSEPH PETER KWILASA | BUKOMBE SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | BUKOMBE DC - GEITA | |
91 | S3041.0268.2022 JUMA ISSA KATALI | MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOL | HGK | Boarding School | MPIMBWE DC - KATAVI | |
92 | S3041.0269.2022 JUMA JOHN RAMADHANI | INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMA | COMMUNITY DEVELOPMENT | College | DODOMA CC - DODOMA | Ada: 925,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 255 767221255 |
93 | S3041.0276.2022 KHALID ISMAIL HASAN | MKONO SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | BUTIAMA DC - MARA | |
94 | S3041.0277.2022 KULWA EMMANUEL DAUDI | BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMA | COMMUNITY DEVELOPMENT | College | MUSOMA MC - MARA | Ada: 755,400/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0769112243 |
95 | S3041.0279.2022 LAMECK NASOLWA SHUKA | MKONO SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | BUTIAMA DC - MARA | |
96 | S3041.0285.2022 MAKOBA MUSSA MUSSA | TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDA | RECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENT | College | SINGIDA DC - SINGIDA | Ada: 800,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0762258846 |
97 | S3041.0289.2022 MATHEW ERASTO PUNGU | KIGOMA SECONDARY SCHOOL | EGM | Boarding School | KIGOMA UJIJI MC - KIGOMA | |
98 | S3041.0292.2022 MFAUME ISSA MACHIBYA | SHINYANGA SECONDARY SCHOOL | PCB | Boarding School | KISHAPU DC - SHINYANGA | |
99 | S3041.0293.2022 MGAYA MASHAKA WANGEWA | MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUS | HUMAN RESOURCE MANAGEMENT | College | SHINYANGA MC - SHINYANGA | |
100 | S3041.0296.2022 MOHAMED ATHUMAN SAID | MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUS | MICROFINANCE MANAGEMENT | College | SHINYANGA MC - SHINYANGA | |
101 | S3041.0297.2022 MOHAMED KRISMAS NYABUSANI | COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZA | ACCOUNTANCY | College | ILEMELA MC - MWANZA | Ada: 1,020,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0763296874 |
102 | S3041.0298.2022 MOSES SALEHE BADIA | BUKOMBE SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | BUKOMBE DC - GEITA | |
103 | S3041.0299.2022 MUGETA MASIGE KEJILE | MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOL | HGK | Boarding School | MPIMBWE DC - KATAVI | |
104 | S3041.0302.2022 MUSSA BUDODI CHAMTIGITI | TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAM | ACCOUNTANCY | College | TEMEKE MC - DAR ES SALAAM | Ada: 890,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0713203041 |
105 | S3041.0305.2022 MWITA CHACHA JULIUS | INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMA | DEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENT | College | DODOMA CC - DODOMA | Ada: 925,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 255 767221255 |
106 | S3041.0306.2022 NGOCHOGE MANASE NGOCHOGE | MKONO SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | BUTIAMA DC - MARA | |
107 | S3041.0310.2022 PAULO JOHN MAKOYE | MINZIRO SECONDARY SCHOOL | PCB | Boarding School | MISSENYI DC - KAGERA | |
108 | S3041.0311.2022 PETER CLAUD RWEYEMAMU | TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUS | ACCOUNTANCY | College | KIGOMA UJIJI MC - KIGOMA | Ada: 890,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0765555294 |
109 | S3041.0313.2022 PETER SYLVESTER CHARLES | TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAM | ACCOUNTANCY | College | TEMEKE MC - DAR ES SALAAM | Ada: 890,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0713203041 |
110 | S3041.0317.2022 RAMADHANI MIRAJI RAMADHANI | INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZA | RURAL DEVELOPMENT PLANNING | College | MAGU DC - MWANZA | Ada: 925,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0715124320 |
111 | S3041.0320.2022 SAM SUNDAY ADKIN | BUKOMBE SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | BUKOMBE DC - GEITA | |
112 | S3041.0321.2022 SAMSON JOHN OSOGO | MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUS | HUMAN RESOURCE MANAGEMENT | College | SHINYANGA MC - SHINYANGA | |
113 | S3041.0322.2022 SAMWEL CHACHA JAMES | BUKOMBE SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | BUKOMBE DC - GEITA | |
114 | S3041.0323.2022 SAMWEL DANIEL PETER | NSUMBA SECONDARY SCHOOL | PCM | Boarding School | MWANZA CC - MWANZA | |
115 | S3041.0324.2022 SAMWEL JOHN LUCAS | MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOL | HKL | Boarding School | MPIMBWE DC - KATAVI | |
116 | S3041.0325.2022 SELEMAN JUMA SELEMAN | MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUS | HUMAN RESOURCE MANAGEMENT | College | SHINYANGA MC - SHINYANGA | |
117 | S3041.0328.2022 STEPHANO WAMBURA NYAHIRI | BUKOMBE SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | BUKOMBE DC - GEITA | |
118 | S3041.0331.2022 YOHANA MATHIAS DAUD | OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL | HGL | Boarding School | SHINYANGA MC - SHINYANGA | |
119 | S3041.0332.2022 YOHANA YONA OBETO | TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDA | PROCUREMENT AND LOGISTICS MANAGEMENT | College | SINGIDA DC - SINGIDA | Ada: 890,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0768860206 |
120 | S3041.0333.2022 YUSUPH MASHAKA MALONGO | BEEKEEPING TRAINING INSTITUTE - TABORA | BEEKEEPING | College | TABORA MC - TABORA | Ada: 805,000/- Muda wa Masomo (Miaka): 3 Mawasiliano ya Simu: 0262605058 |
Na. | Namba - Jina la Mwanafunzi | Amechaguliwa kwenda | Tahasusi | Aina | Shule/Chuo Kilipo | Taarifa |