Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA IDAHINA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4401.0001.2020
AGNESS NDILA SHABANI
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
2S4401.0005.2020
ELIZABETH TABU ROBERT
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
3S4401.0006.2020
ESTER JUMA IKUNGA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
4S4401.0007.2020
FELISTER PETRO DAMAS
KIBONDO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
5S4401.0020.2020
PENDO MUSSA JEREMIAH
RUVU SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
6S4401.0022.2020
REGINA ZACHARIA LUCAS
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
7S4401.0023.2020
REHEMA WILSON SENI
OMUMWANI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
8S4401.0024.2020
RHODA MKALA DANIEL
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
9S4401.0027.2020
SALOME DEUS JOSEPH
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
10S4401.0028.2020
SALOME MASHIKU MASHAMBA
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
11S4401.0037.2020
ALEX JUSTO SHAHANI
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
12S4401.0038.2020
ALFRED COSMAS SHILINDE
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
13S4401.0041.2020
DOTTO ELIKANA LUBABASHA
MARA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
14S4401.0044.2020
EFRAHIM METHUSELA BWAHEMA
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
15S4401.0045.2020
GABRIEL SAMWEL SWEDUKA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
16S4401.0051.2020
KIBUKILA YOROGO RAMADHANI
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
17S4401.0052.2020
MAGEMA KASHAMBA MAGEMA
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
18S4401.0053.2020
MARCO JOSEPH MABULA
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
19S4401.0059.2020
PHILIPO MASUMBUKO WILLIAM
MARA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
20S4401.0060.2020
SENI MABULA NDULYENGE
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
21S4401.0062.2020
SOSTENES JOHN MASIBUKA
GEITA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya