Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ULOWA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4288.0010.2020
ELIZABETH RICHARD MATABALO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
2S4288.0022.2020
HAPPYNESS CHARLES MALIMI
ZAKIA MEGHJI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
3S4288.0034.2020
MAGDALENA CHRISTOPHER MARWA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
4S4288.0039.2020
MAGRETH RICHARD MWELE
ZAKIA MEGHJI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
5S4288.0055.2020
SABINA EMMANUEL JAPHET
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
6S4288.0065.2020
SUNDI DITU MBOJE
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
7S4288.0075.2020
ALPHONCE SANGIJO MAGANGA
KWIRO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
8S4288.0076.2020
AMEDE MBASA NGUSA
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTEMARINE OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
9S4288.0077.2020
ANDREA MARCO JERUMAN
SONGEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeSONGEA DC - RUVUMA
10S4288.0079.2020
BERNADO PASCHAL IGODORO
SAME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
11S4288.0082.2020
CHARLES ZACHARIA SHITENGE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
12S4288.0083.2020
COSMAS JOHN NKONO
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
13S4288.0086.2020
ELISHA FIKIRI FASHI
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
14S4288.0087.2020
EMMANUEL LUTAJA NG'OLO
KWIRO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
15S4288.0089.2020
EMMANUEL PIUS FAUSTINE
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
16S4288.0090.2020
FANUEL ALEX DAMAS
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
17S4288.0092.2020
FREDRICK MALIMI AMOS
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
18S4288.0103.2020
LEONARD MOLA MASENGEKA
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
19S4288.0111.2020
MASHAKA PETER JOHN
IHUNGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
20S4288.0113.2020
MHOJA ABDALLAH MAGANGA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
21S4288.0114.2020
MHOJA PETRO STEPHANO
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
22S4288.0116.2020
MICHAEL MALULU NJAMBA
KIPETA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
23S4288.0118.2020
NGASA MAJALIWA SAMWEL
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
24S4288.0121.2020
PAUL JOSEPH MAYUNGA
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
25S4288.0128.2020
RICHARD TITO MWELE
BARIADI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBARIADI TC - SIMIYU
26S4288.0133.2020
SHILAGWA BULUBA BUPIMA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
27S4288.0138.2020
WILSON PAUL MABULA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
28S4288.0139.2020
YUSUPH RAMADHAN LUCHIBA
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya