Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA KINAMAPULA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4166.0002.2020
AMINA ABDALAH SALEHE
IGUNGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
2S4166.0006.2020
CESILIA JUMA WILLIAM
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
3S4166.0007.2020
CHRISTINA MHOJA MACHIMU
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
4S4166.0010.2020
FATUMA MAKANGA OMARY
MOROGORO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
5S4166.0011.2020
FELISTER SAMOLA MRISHO
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
6S4166.0019.2020
KWILABYA NDALAHWA MATHIAS
MOROGORO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
7S4166.0021.2020
LETISIA LUKELESHA MASHAURI
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
8S4166.0025.2020
NEEMA SALUMU MADELEKE
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
9S4166.0030.2020
SOPHIA DOTTO MASHINE
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTENAVAL ARCHITECTURE AND OFFSHORE ENGINEERINGCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
10S4166.0038.2020
ALLY DEOGRATIUS MGOLA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) KIGOMAFISHERIES SCIENCE AND TECHNOLOGYCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
11S4166.0041.2020
BUNDALA HAMIS DOTTO
MANDAKA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
12S4166.0042.2020
DOTTO ELIAS KACHEMBE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
13S4166.0043.2020
GERARD PAUL MASANJA
MINAKI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
14S4166.0044.2020
HAMIS JUMA JOHN
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
15S4166.0045.2020
JACKOBO JAPHET JIBUSA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
16S4166.0046.2020
JEREMIAH ELIAS MAKENZI
KAHORORO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
17S4166.0048.2020
JUMANNE KADOLINA DAUD
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
18S4166.0051.2020
MARCO COSTANTINE MAKENZI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
19S4166.0052.2020
MATHEO JOSEPH BUNDALA
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
20S4166.0053.2020
METHOD CORNEL JOHN
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
21S4166.0054.2020
MICHAEL PETRO JOHN
MANDAKA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
22S4166.0055.2020
MIHANGWA JOHN SAMWEL
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
23S4166.0056.2020
MUSA LUCAS BENEDICTO
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
24S4166.0060.2020
PATRICK MAGANGA MAZIKU
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
25S4166.0062.2020
SAMWEL PAUL LWAMBO
TONGANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
26S4166.0066.2020
THOMAS CHARLES JOHN
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
27S4166.0067.2020
THOMAS EMMANUEL MAPULI
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
28S4166.0068.2020
VALES PAULO BUSUMBABUTEMI
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya