Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ULEWE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4164.0001.2020
AGNESS JACKSON GUMHA
NYANKUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
2S4164.0005.2020
BEATRICE HAMIS MSHADU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
3S4164.0010.2020
ELIZABETH ANDREW PASCHAL
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
4S4164.0013.2020
FARAJA YOHANA BAKUMYE
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
5S4164.0020.2020
KHADIJA PETRO TANGANYIKA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
6S4164.0022.2020
MALOSHA ANDREW PAUL
NYANKUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
7S4164.0039.2020
AMOS MASANJA NGUDU
MILAMBO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
8S4164.0040.2020
AMOS MATESO LUCHAGULA
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
9S4164.0041.2020
ANDREA LUCAS ANDREW
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
10S4164.0043.2020
CLEMENT MARCO CLEMENT
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
11S4164.0046.2020
ELIAS MABULA MISALABA
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
12S4164.0047.2020
EMMANUEL ELISHA MLELEMA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
13S4164.0049.2020
ENOCK MATING'WA MONGO
MILAMBO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
14S4164.0052.2020
HOJA SHABAN BUBINZA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
15S4164.0053.2020
JOSEPH MELKIARD PHINIAS
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
16S4164.0056.2020
JUMA LUSHUGEMBE MAFURUKA
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
17S4164.0058.2020
KUSEKWA MARCO LUCHAGULA
SONGEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeSONGEA DC - RUVUMA
18S4164.0068.2020
MASUMBUKO PIUS LUPIMO
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMBANKING AND FINANCECollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
19S4164.0072.2020
MICHAEL ZACHARIA PIUS
UTETE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
20S4164.0075.2020
PETRO JOHN SHIJA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
21S4164.0076.2020
PETRO JOSEPH PAUL
MWANDOYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
22S4164.0077.2020
PHAUSTINE BAHATI PAPA
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
23S4164.0078.2020
RAMADHAN EMMANUEL CHUGA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
24S4164.0079.2020
RICHARD EDWARD LUSOLELA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
25S4164.0081.2020
SYLVESTER ADAM JUMA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
26S4164.0082.2020
VICENT JUMA LUCHAGULA
UTETE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya