Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA DAKAMA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1240.0002.2020
AMINA OMARI JOHO
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
2S1240.0003.2020
ANASTAZIA LUCAS PAULO
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
3S1240.0004.2020
ANASTAZIA MASWA MAGANGA
KISARAWE II SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKIGAMBONI MC - DAR ES SALAAM
4S1240.0007.2020
BEATRICE SIPRIAN PATRICK
MKUGWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
5S1240.0011.2020
DOROTHEA SHILIYE NASHON
LUSANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
6S1240.0019.2020
ESTHER CHARLES PETRO
KAZIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
7S1240.0020.2020
EVERLYINE NYAMBEKI NYAMBANE
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
8S1240.0026.2020
JENIPHA DAUDI PAUL
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMLIBRARY AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
9S1240.0030.2020
JUSTINA MAGANGA GEORGE
NANGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
10S1240.0031.2020
KEZIA ELIJAH THENGA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
11S1240.0034.2020
MARY PAULO KALUGULA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMLEGAL AND INDUSTRIAL METROLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
12S1240.0036.2020
MONICA ANDREW JOHN
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
13S1240.0038.2020
PASCHAZIA JOSEPH EDWARD
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
14S1240.0039.2020
PRISCA ALLAN LULEKA
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
15S1240.0042.2020
SALIMA BAKARI HUSSEIN
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
16S1240.0043.2020
SARAH JAPHET NKIKO
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
17S1240.0046.2020
WINFRIDA MAGESA MAJINGE
NANGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
18S1240.0048.2020
AMOS JOHN NKINGA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMSECRETARIAL STUDIESCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
19S1240.0051.2020
DAMIAN MLEKWA DOTTO
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) - NYEGEZI CAMPUSAQUACULTURE TECHNOLOGYCollegeMWANZA CC - MWANZA
20S1240.0053.2020
GOODLUCK GIRFOD CHIBWAE
NANGA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
21S1240.0056.2020
JOHN NZILE ANDREA
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
22S1240.0057.2020
JOSEPHAT SIMON DAUD
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMINSURANCE AND SOCIAL PROTECTIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
23S1240.0058.2020
JUMA SHABAN MAKOYE
NDONO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
24S1240.0059.2020
MICHAEL E PATRICK
NANGA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
25S1240.0061.2020
SAIDI MTAMBO ELIAS
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
26S1240.0063.2020
SIMON MAKUNGU SHILINGA
KAZIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya