Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ST. FRANCIS OF ASSISI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5113.0001.2020
ADVENTINA EDWARD ALPHONCE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
2S5113.0002.2020
ANGELA MASENGA CHARLES
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
3S5113.0003.2020
ANITHA EDSON WILSON
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
4S5113.0005.2020
ANNASTAZIA JUMANNE KITUNDU
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
5S5113.0006.2020
ASIA SEME MAHEGA
MAWENZI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
6S5113.0007.2020
AURELIA YUNGE EDWARD
SUMVE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
7S5113.0008.2020
CECILIA JEREMIAH NGWESSA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
8S5113.0009.2020
ELIZABETH CHARLES IDAMA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
9S5113.0010.2020
FATUMA HASSAN KAPULI
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
10S5113.0012.2020
HILDA ANDREW BULUMA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
11S5113.0013.2020
IRENE EDWARD CHARLES
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
12S5113.0014.2020
IRENE EMMANUELY LIMBU
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
13S5113.0015.2020
JENIFA JAMES JIDUKI
TINDEHGEBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
14S5113.0016.2020
MAGRETH DONARD JOSEPH
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
15S5113.0018.2020
SALOME PHILLIP MINZA
MUYENZI SECONDARY SCHOOLKLFBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
16S5113.0020.2020
SWAUMU HATIBU ITUGA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
17S5113.0022.2020
WINIFRIDA SUMAYI RICHARD
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
18S5113.0023.2020
ZENA RAMADHANI MSENGI
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
19S5113.0024.2020
ALPHONCE THOBIAS MACHUMU
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
20S5113.0025.2020
ANDREW ALDOPH RWEYEMAMU
LIVESTOCK TRAINING AGENCY BUHURI CAMPUS - TANGAANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeTANGA CC - TANGA
21S5113.0026.2020
ANTELI JOSEPH LYAPINDA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
22S5113.0027.2020
BENSON KWILABACHA FELICIAN
MWANDOYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
23S5113.0029.2020
ELIYA KELVIN ABEL
KIPETA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
24S5113.0030.2020
EMMANUEL DALAMA JOHN
IHUNGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
25S5113.0031.2020
EMMANUEL HENRY DAUDI
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
26S5113.0032.2020
FELIX BOLLE FABIAN
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
27S5113.0033.2020
HENRY JAMES ELIAS
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
28S5113.0034.2020
ISACK PHILIMON CHIKALA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
29S5113.0035.2020
JACKSON KULWA DWESSE
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
30S5113.0036.2020
JAMES MWITA MARWA
TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolTANDAHIMBA DC - MTWARA
31S5113.0037.2020
JEREMIAH MUHOJA NYANDA
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
32S5113.0038.2020
JOSEPH KEPHAS KABATA
MWANDIGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIGOMA DC - KIGOMA
33S5113.0039.2020
JOSEPH MICHAEL MBOJE
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYAGRIBUSINESS WITH TECHNOLOGYCollegeMBEYA CC - MBEYA
34S5113.0041.2020
MAIKO JOSEPH MWELAMBEGA
KALANGALALA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
35S5113.0042.2020
MARATA JOSEPH MATIMO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeMBEYA CC - MBEYA
36S5113.0043.2020
MATHIAS BULAYI REVOCATUS
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
37S5113.0044.2020
MATHEW NYARUFUNJO PETER
CELINA KOMBANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
38S5113.0045.2020
MICHAEL LEONARD MFUNGAHEMA
SONGEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeSONGEA DC - RUVUMA
39S5113.0046.2020
MUSA NKUBA MAGIDA
MKONGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
40S5113.0047.2020
PASCHAL COSMAS MANDALU
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
41S5113.0049.2020
PASCHAL JOSEPH MAGESA
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
42S5113.0051.2020
PAUL DIGA LUPANDE
KIPETA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
43S5113.0052.2020
RASHID ABDALLAH RASHID
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
44S5113.0053.2020
SAMWEL JAGADI BALUHYA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
45S5113.0054.2020
SAMUEL SABUNI MADUKA
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
46S5113.0055.2020
TONY HONORATUS GABAGAMBI
MWANDOYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
47S5113.0056.2020
ZEPHANIA SHIPANDA SEKWA
MINAKI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya