Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA KIZUMBI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3699.0006.2020
ESTHER JOSEPH WIGINA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
2S3699.0009.2020
FLORA DAUD PIUS
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
3S3699.0012.2020
GETRUDA HAMISI MAKOBA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
4S3699.0026.2020
MACKLINA ELIAS NGASA
MALAMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
5S3699.0034.2020
MONICA COSMAS BENEDICTOR
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
6S3699.0037.2020
PETRONIA ANATORY KATUGA
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
7S3699.0038.2020
REBECA KULWA MALABA
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
8S3699.0044.2020
SHANIFA HAMIS MONDEA
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
9S3699.0048.2020
ALAN VENANCE NGUSA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
10S3699.0051.2020
BENJAMIN JUMA SOLOMON
NYAKATO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUKOBA DC - KAGERA
11S3699.0053.2020
DEOGRATIAS PETER MACHIYA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
12S3699.0056.2020
ELIA MASANJA LUHENDE
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
13S3699.0058.2020
ELIAS ERASTO LUMEN
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
14S3699.0066.2020
HAMIS JAMES FUNGWE
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
15S3699.0067.2020
HERI OBEID MASANJA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
16S3699.0078.2020
MASHALA LUNILI JIBOLA
KARATU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
17S3699.0082.2020
NKWABI MWANDU BUNDALA
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
18S3699.0083.2020
PASCHAL JUMA MAYANGA
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
19S3699.0086.2020
WILLIAM JUMANNE MIHAYO
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya