Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MAZINGE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3415.0001.2020
AGNESS RASHID MSABILA
TINDEHGLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
2S3415.0002.2020
AMINA SHABAN JUMANNE
MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
3S3415.0009.2020
CAROLINE CHEN MACHIBYA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
4S3415.0011.2020
CHRISTINA LUCAS THOBIAS
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
5S3415.0013.2020
DEBORA BARAKA JANECK
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
6S3415.0014.2020
DIANA MWESIGWA SIMON
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
7S3415.0015.2020
DORICAS SOLOMON NALINGA
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
8S3415.0016.2020
DORIS MUSSA IBRAHIMU
TINDEHGEBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
9S3415.0018.2020
ELEN REUBEN NZALA
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
10S3415.0020.2020
ELIPENDO SILVESTER GODSONI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
11S3415.0021.2020
ELIZABETH PIUS MADAHA
NGANZA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
12S3415.0024.2020
ESTHER JOSEPH ISAKA
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
13S3415.0026.2020
EVA FRANK DAUD
MKINGALEO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMKINGA DC - TANGA
14S3415.0032.2020
HAPPINESS SELEMAN LUGIANA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
15S3415.0033.2020
HUSSINA IDD HASSAN
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
16S3415.0050.2020
MILKA JOHN MAINA
MONDULI COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMONDULI DC - ARUSHA
17S3415.0053.2020
MWEMA HUSEIN SELEMANI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
18S3415.0054.2020
NASRA RAMADHANI LYANGA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
19S3415.0058.2020
PATRICIA FRANK MBWILO
MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
20S3415.0060.2020
RACHEL ISAYA OGOLA
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
21S3415.0061.2020
REGINA DARUSH KUYONZA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
22S3415.0071.2020
SUZANA TIMOTHEO RICHARD
IGUNGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
23S3415.0082.2020
AMOS EZEKIEL JOHN
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
24S3415.0085.2020
ANDREA ZEPHANIA RAFAEL
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
25S3415.0086.2020
ATHUMAN JUMA MBOGO
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
26S3415.0089.2020
BENARD RAPHAEL NTUGWA
CELINA KOMBANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
27S3415.0091.2020
BONIVENTURA BAHATI BONIPHACE
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) KIGOMAFISHERIES MANAGEMENT AND TECHNOLOGYCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
28S3415.0092.2020
DAUD JOHN NSEMO
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
29S3415.0093.2020
DONALD TUNGU MATHIAS
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ACCOUNTING AND FINANCECollegeDODOMA CC - DODOMA
30S3415.0098.2020
EZBORNE ENOCK MAGAGI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
31S3415.0099.2020
FAHMI MOHAMED RASHID
PUGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
32S3415.0101.2020
GEORGE NJILE MABUSHI
LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
33S3415.0102.2020
GILESA KISHOSHA NHANDI
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
34S3415.0109.2020
JOHN JUMBE DAMAS
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
35S3415.0118.2020
MUSSA LUCAS MUGINI
CELINA KOMBANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
36S3415.0121.2020
PASCHAL JONAS DOTTO
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
37S3415.0127.2020
ROBERT CHARLES WILSON
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
38S3415.0130.2020
SAYI MASUNGA MAKENZI
MUYOVOZI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKASULU DC - KIGOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya