Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MASEKELO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3414.0004.2020
ANNA EDWARD JAMES
LUKOLE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
2S3414.0007.2020
AZIZA SALUMU ELIAS
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
3S3414.0008.2020
BERNADINA BARNABAS BERNARD
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
4S3414.0010.2020
CHRISTINA JOHN JOACHIM
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
5S3414.0015.2020
DORINA DONART MISANA
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
6S3414.0019.2020
GLORY DOUGLASS MUNUO
SUMVE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
7S3414.0024.2020
ISABELA ZACHARIA ALEX
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
8S3414.0031.2020
LILIAN SAMWEL BULENGANIJA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
9S3414.0033.2020
MARIAM MASHALLA PHILIPO
LUKOLE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
10S3414.0039.2020
NAIMA LUCAS JOSEPH
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
11S3414.0041.2020
NEEMA AMOS SELESTINE
LUKOLE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
12S3414.0046.2020
PILLY ABDALAH SHARIFU
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
13S3414.0047.2020
RAHEL JOHN ERNEST
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
14S3414.0049.2020
REHEMA JOHN SHIJA
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
15S3414.0060.2020
UTIRONDA GUCHAGUJA MASAUNA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
16S3414.0061.2020
VEREDIANA PANKRAS STANSLAUS
TINDECBGBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
17S3414.0068.2020
BARAKA NESTORY NICOLAUS
MWENGE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
18S3414.0074.2020
ELIAS SAID MBEGASON
GEITA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
19S3414.0079.2020
ENJOY EZRON ELIAS
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
20S3414.0080.2020
ERICK AMOS FRANCIS
MOSHI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
21S3414.0083.2020
FIMBO MALILA EDWIN
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
22S3414.0092.2020
JOHN GEORGE BUNDALA
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
23S3414.0094.2020
JUMA ATHUMAN MGESI
NAWENGE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
24S3414.0096.2020
KAYANGE WILLIAM JUMA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
25S3414.0107.2020
RAMADHAN ATHUMAN ALLY
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
26S3414.0117.2020
SPRIAN NGASA MACHIMU
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
27S3414.0120.2020
YOHANA ENOCK JOHN
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TEMEKE - DAR ES SALAAM CAMPUSVETERINARY LABORATORY TECHNOLOGYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
28S3414.0123.2020
YUSUPH ISMAIL YUSUPH
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya