Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MWAMALILI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3354.0004.2020
ANNASTAZIA MPILIMA JOSEPH
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
2S3354.0005.2020
CHRISTINA ABEL PAUL
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
3S3354.0008.2020
ELIZABETH JACOB MAJEBELE
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
4S3354.0009.2020
EUNICE DAUD MATANDIKO
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
5S3354.0016.2020
HAPPYNESS DAUD MATANDIKO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
6S3354.0017.2020
HAPPYNESS HEZRONE MBIHA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
7S3354.0024.2020
LEAH KENEDY MITUNDWA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
8S3354.0025.2020
MAGDALENA KULWA MABULA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) - NYEGEZI CAMPUSAQUACULTURE TECHNOLOGYCollegeMWANZA CC - MWANZA
9S3354.0042.2020
YASINTA JULIUS YOHANA
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
10S3354.0045.2020
ARAPHAT RAJAB MOHAMED
MILAMBO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
11S3354.0047.2020
DAUD DOTTO MASAGANYA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
12S3354.0051.2020
ENOCK JUMA MADUKA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
13S3354.0052.2020
ERICK HALAWA KUZENZA
NSUMBA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
14S3354.0058.2020
KULWA SHIMBA LUKELESHA
MILAMBO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
15S3354.0062.2020
NICHORAUS DOMINIC MHOJA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
16S3354.0063.2020
OWEN MICHAEL ALOYCE
KILOSA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
17S3354.0067.2020
PASCHAL MATHIAS SHIJA
LUGOBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
18S3354.0068.2020
PHILIPO MANYANYA GIBE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
19S3354.0070.2020
SAMSON BARAKA LEONARD
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
20S3354.0072.2020
SOSPITER RAMADHAN BAYA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
21S3354.0074.2020
VICENT KASUNGWA MWANDU
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMINSURANCE AND SOCIAL PROTECTIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
22S3354.0075.2020
WILLIAM FRANCIS MATEMU
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
23S3354.0076.2020
YUSUPH DANIEL DUTTU
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
24S3354.0078.2020
YUSUPH TITO NDIHWA
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya