Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NDALA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3352.0005.2020
ASHA R MADUKA
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
2S3352.0008.2020
CLEMENTINA F MAYUNGA
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
3S3352.0012.2020
EUNICE C SHULI
MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAKAMBAKO TC - NJOMBE
4S3352.0014.2020
FLORA D RENATUS
FLORIAN SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
5S3352.0017.2020
HADIJA I CORNEL
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
6S3352.0019.2020
JACKLINE F BONIPHACE
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
7S3352.0023.2020
JENIPHA PAUL NTEMI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
8S3352.0029.2020
MARYCIANA G BENEDICTO
MALAMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
9S3352.0030.2020
MERISIDIA AINEKISHA DICKSON
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
10S3352.0032.2020
MONICA A MAYILA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
11S3352.0033.2020
MONICA J MOSHI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
12S3352.0036.2020
NEEMA J HUSSEIN
TINDEHGKBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
13S3352.0039.2020
NYAMIZI E MAJENGA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
14S3352.0040.2020
RAHABU KIBINZA SELASINI
BAGAMOYO COLLEGE OF ARTS (TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TASUBA)PERFORMING AND VISUAL ARTSCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
15S3352.0042.2020
SARAH J BASU
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
16S3352.0045.2020
VERONICA J CHARLES
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
17S3352.0051.2020
ZULFA T SINANI
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
18S3352.0053.2020
ALLY S KHAMIS
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
19S3352.0055.2020
BENJAMIN G DOTTO
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
20S3352.0057.2020
DEOGRATIUS E KITINDI
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
21S3352.0058.2020
DICKSON A MAGANGA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSINSURANCE AND RISK MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
22S3352.0061.2020
FABIANI N KOMANYA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
23S3352.0063.2020
GODMIGHTY GODFREY OSCAR
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
24S3352.0064.2020
HENRY G YAGA
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
25S3352.0065.2020
IDD J RASHID
MAGU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
26S3352.0066.2020
ISAYA J LUHENDE
BULUNDE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
27S3352.0067.2020
JACKSON M MASAGA
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
28S3352.0068.2020
JASTIN K SHIJA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
29S3352.0069.2020
JILALA L JOSEPH
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTESHIPPING AND LOGISTICS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
30S3352.0070.2020
JUMANNE R MATONGO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
31S3352.0072.2020
MATHEW M JAGADI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
32S3352.0073.2020
MATHIAS C CHALYA
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
33S3352.0074.2020
MICHAEL VICTOR MICHAEL
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
34S3352.0075.2020
NELSON N ZENGO
NYEHUNGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUCHOSA DC - MWANZA
35S3352.0076.2020
NICHOLAUS D SHIRIMA
NYERERE HIGH SCHOOL MIGOLIHKLBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
36S3352.0078.2020
PATRICK S KINYASHI
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
37S3352.0079.2020
PAUL I MANYAMA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
38S3352.0084.2020
SAMSON S MAHABA
SANYA JUU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
39S3352.0089.2020
ZACHARIA J SHIGINO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAMARKETINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya