Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA IBINZAMATA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3351.0001.2020
ADELA ARON JESSE
MAGU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
2S3351.0004.2020
AGNESS PASCHAL NESTORY
MRINGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
3S3351.0006.2020
AMINA ABUBAKAR MUSTAPHA
BUNDA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUNDA TC - MARA
4S3351.0011.2020
ELIWAZA PASCHAL DAUD
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
5S3351.0012.2020
FRAISKA ONESMO OSWALD
LUKOLE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
6S3351.0013.2020
GIFT CLEMENT KITELEJA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
7S3351.0016.2020
GROLIA MUSSA MAHUGE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
8S3351.0019.2020
JOHARI HAMIS BAKARI
NZEGA NURSING SCHOOLNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedNZEGA DC - TABORA
9S3351.0024.2020
LOYCE CHARLES RAYMOND
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
10S3351.0034.2020
NAJMA SAID SALUM
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
11S3351.0035.2020
NASMA DUA SHABAN
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
12S3351.0036.2020
NEEMA FAUSTINE JOHN
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
13S3351.0039.2020
PENINA EMMANUEL SAMWEL
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
14S3351.0043.2020
SHELLAH HAMIS KAWAMBWA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
15S3351.0046.2020
VERIEDA DENIS MAKALA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
16S3351.0054.2020
ANDREA JEREMIA MBAUZI
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
17S3351.0058.2020
CHARLES RICHARD LUHENDE
BAGAMOYO COLLEGE OF ARTS (TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TASUBA)PERFORMING AND VISUAL ARTSCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
18S3351.0059.2020
DAUD MAGANGA KWILASA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
19S3351.0061.2020
DICKSON JAMES LUCAS
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
20S3351.0062.2020
EMMANUEL PETER KAMWEZI
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
21S3351.0067.2020
GABRIEL JOSEPH STEPHANO
NSUMBA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
22S3351.0069.2020
GEORGE ELIAS ERNEST
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
23S3351.0072.2020
HAMADI ABDALLAH MAGUBIKA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
24S3351.0074.2020
HAMZA ALLY RAMADHANI
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
25S3351.0075.2020
IBRAHIM KANDEGE ISMAILY
AZANIA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
26S3351.0077.2020
JAFARI MOHAMED JAFARI
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
27S3351.0079.2020
JAMES PETER NICODEMAS
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
28S3351.0080.2020
JOHN MAGENGATI MALABA
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANIHOSPITALITY OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
29S3351.0082.2020
JOSEPH CHARLES PASTORY
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANIHOSPITALITY OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
30S3351.0084.2020
KHALILU H JUMA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
31S3351.0085.2020
MALABA MAGENGATI MALABA
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
32S3351.0086.2020
MARTINE EMMANUEL WILLIAM
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
33S3351.0088.2020
MATHIAS SINGU MHYAMA
BWIRU BOYS' SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
34S3351.0089.2020
MAURID ATHUMAN NKONJI
NGARA HIGH SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
35S3351.0091.2020
MICHAEL SHIJA HAJI
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
36S3351.0092.2020
MOHAMED MDONE FATIU
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
37S3351.0097.2020
ONESMO MUSSA LIMBE
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
38S3351.0100.2020
RAMADHAN JUMANNE SHIJA
LUKOLE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
39S3351.0101.2020
SAID ATHUMAN KEYA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMSECRETARIAL STUDIESCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
40S3351.0103.2020
STEVEN JAMES MAGOIGA
MUHEZA HIGH SCHOOLPCBBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
41S3351.0105.2020
VICTOR JOHN AMOS
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya