Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA TOWN SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3348.0018.2020
JESCA CHARLES LUCAS
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
2S3348.0032.2020
PENDO RAPHAEL MWACHA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
3S3348.0046.2020
SUZANA PATRICK NDULIMA
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
4S3348.0051.2020
ABEDINEGO ISACK MWITA
RANGWI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
5S3348.0056.2020
AMOSI ABEL MAGEMBE
RANGWI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
6S3348.0057.2020
BOAZ MACK KAMISA
RANGWI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
7S3348.0063.2020
ELIAS JOHN MKONO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
8S3348.0064.2020
ELISHA CHARLES SHIJA
MALAMPAKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
9S3348.0066.2020
EMMANUEL MAJALIWA LUHUHI
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
10S3348.0071.2020
HAGHAI DEUS KAMUGA
KORONA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
11S3348.0074.2020
HASSAN MAULID KISAI
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
12S3348.0077.2020
IBRAHIMU ELIA RUBENI
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
13S3348.0080.2020
ISACK ELIAS MASANJA
KAHORORO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
14S3348.0088.2020
JUSTINE MATAGE MASATU
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
15S3348.0093.2020
MARLY'S JOSEPH NKANGA
MKINDI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKILINDI DC - TANGA
16S3348.0101.2020
PETER PASCHAL KUYA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMICROFINANCE MANAGEMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
17S3348.0102.2020
RAJAB AZIZI RASHID
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
18S3348.0106.2020
RICHARD JOSEPH NDUMA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)LOGISTICS AND TRANSPORT MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
19S3348.0114.2020
SAMWEL SYLVESTER JAMES
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
20S3348.0115.2020
SHIJA RICHARD NKANDILWA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
21S3348.0116.2020
SIMON GEORGE SIMON
PUGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya