Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA BUSULWA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3347.0002.2020
ANETH FRANCIS GIYUNDA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
2S3347.0005.2020
CEPHULIN KAMANIJA LUSANA
SUMVE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
3S3347.0011.2020
FRANJESCA JAPHET KACHENGWA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
4S3347.0013.2020
GLORY SEVERINE KIMARO
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
5S3347.0014.2020
GRACE MUSSA MWANDE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
6S3347.0019.2020
HAPPYNESS DASTAN KITUNDYA
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
7S3347.0021.2020
HAPPYNESS AKUSUSI MASHINGA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
8S3347.0022.2020
HOLLO MASUKA JUMA
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
9S3347.0024.2020
IRENE CHRISTIAN RUTA
KASULU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeKASULU TC - KIGOMA
10S3347.0025.2020
JACKLINE KULWA NGWEGWE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
11S3347.0029.2020
JULIETH MICHAEL MATAGA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
12S3347.0039.2020
NIGHT DAVID KATERI
SUMVE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
13S3347.0044.2020
RAHEL FITINA MASANGWA
MUYOVOZI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKASULU DC - KIGOMA
14S3347.0045.2020
REBEKA SAMSON FALES
TINDEHGKBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
15S3347.0085.2020
DAUD GOODLUCK DAUD
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
16S3347.0087.2020
DAVID NGELEZA ITUMBI
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
17S3347.0088.2020
EMMANUEL JUMANNE NZAGAMBA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
18S3347.0090.2020
HAMIMU JUMA RASHID
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
19S3347.0092.2020
HASSAN MASHAKA MAYANI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
20S3347.0094.2020
HIMIDI HAMZA HAMISI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
21S3347.0095.2020
ISACK MATHAYO WILLIAM
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
22S3347.0099.2020
JUMA NYABAJA MASATU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
23S3347.0102.2020
LEONARD PETRO SALU
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
24S3347.0108.2020
PAULO SALU NGASSA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
25S3347.0112.2020
RUBEN NESSAN MICHAEL
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
26S3347.0115.2020
SHIJA KISENA KISAKA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
27S3347.0116.2020
SILAS MGENDI KATERI
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
28S3347.0117.2020
STEVEN DAUD HEZRON
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
29S3347.0118.2020
THOMAS FORTUNATUS JILALA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
30S3347.0119.2020
VICTOR CHARLES LEMSON
HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
31S3347.0122.2020
ZEPHANIA KULWA LONGOLA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya