Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA CHAMAGUHA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3094.0002.2020
AGNESS JAMES ZEPHANIA
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
2S3094.0003.2020
ASHA ALLY SHABANI
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
3S3094.0005.2020
CATHERINE PAULO LUGUTU
KISARAWE II SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIGAMBONI MC - DAR ES SALAAM
4S3094.0006.2020
DEBORA VALERIAN KUZIWA
KAZIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
5S3094.0009.2020
ELINA JACKSON GORONG'WA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
6S3094.0012.2020
FLORIANA CLEOPHACE ATHUMAN
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
7S3094.0013.2020
FROLA MALIGANYA KASI
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
8S3094.0020.2020
JACKLINE JONAS PETRO
CELINA KOMBANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
9S3094.0021.2020
JACKLINE JORAM ENOS
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
10S3094.0025.2020
KUNDI MUSA NDAKI
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSENTERPRISE DEVELOPMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
11S3094.0031.2020
MARIAM SAMSON MAGADULA
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
12S3094.0033.2020
MWASITI ZAIDI RAJABU
NGANZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
13S3094.0036.2020
PENDO MSHANGI KADAMA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
14S3094.0043.2020
SARAPHIA LUCAS NYANGOMBORI
TABORA GIRLS' SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
15S3094.0047.2020
TEZIRA MTAKI PHILIPO
SONGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
16S3094.0053.2020
BONIPHACE MAYUNGA KIDAHA
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
17S3094.0054.2020
DANIEL SINGU ISACK
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
18S3094.0055.2020
DAUD JACKOBO ISAYA
KALANGALALA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
19S3094.0056.2020
DEUS MABULA MSABILA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
20S3094.0058.2020
EDWIN FANUEL KIMOKO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
21S3094.0059.2020
ELIAS MAKINGA JOHN
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)BUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
22S3094.0060.2020
FAHIMU EMANUEL ABDALAH
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
23S3094.0068.2020
METHORD RICHARD MAGANYA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
24S3094.0069.2020
MICHAEL DAUDI MWIZA
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
25S3094.0077.2020
RAHIMU SEIF RAJABU
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTEMARINE OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
26S3094.0078.2020
RAMADHAN KALINDULA SHABAN
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
27S3094.0080.2020
RICHARD B NDONJE
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTEMARINE OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
28S3094.0081.2020
RICHARD SELEMANI MACHEMBA
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTEMARINE OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
29S3094.0086.2020
SELEMAN NASIBU ALLY
LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
30S3094.0090.2020
VENANCE M MUCHULO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya