Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA KOM SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2652.0001.2020
AGNES JOSEPH MWANDU
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
2S2652.0002.2020
AIBORA ELIAPENDA MMARI
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
3S2652.0003.2020
ANGEL MAC CHRISOSTOM
MALAMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
4S2652.0004.2020
BEATRICE PETER MWIRU
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
5S2652.0005.2020
CAROLINA MICHAEL NGEREZYA
ITILIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolITILIMA DC - SIMIYU
6S2652.0006.2020
CATHERINE GIDION SUNGA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
7S2652.0007.2020
CATHERINE JOHN NDAMA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
8S2652.0008.2020
CHIKU MOHAMED HASSAN
DUTWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
9S2652.0009.2020
CHRISTINA ALPHONCE KIMARIO
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
10S2652.0010.2020
DEBORA PETER MWIRU
NANUNGU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNAMTUMBO DC - RUVUMA
11S2652.0011.2020
DIGNA DATSON MSIGALA
KALIUA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
12S2652.0012.2020
DORAH JOHNSON GOODLUCK
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
13S2652.0013.2020
DOROTHEA JAMES KIMPANDWA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
14S2652.0014.2020
ELEONORA FELICIAN NKUBA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
15S2652.0015.2020
ELIZABETH BENARD EMILY
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
16S2652.0016.2020
EMMY ROMANUS MKONDA
MAWELEWELE SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolIRINGA MC - IRINGA
17S2652.0017.2020
ESTER SAMWEL SUMBUKA
BOREGAHKLBoarding SchoolTARIME DC - MARA
18S2652.0018.2020
FAITH MARGAE MAKUNE
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
19S2652.0019.2020
FELISTER KASANZU MASHAURI
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - SIMIYU CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeBARIADI DC - SIMIYU
20S2652.0020.2020
GETRUDA EMMANUEL NDULU
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
21S2652.0022.2020
GLORY MISSANA MASSANO
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
22S2652.0023.2020
GRACE MWITA WARYOBA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
23S2652.0025.2020
HELLEN JOHN KISANDU
DAKAWA HIGH SCHOOLHGKBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
24S2652.0026.2020
HUSNA HAFIDH MUHAJIR
MAWENZI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
25S2652.0027.2020
IRENE JUMANNE BENJAMIN
MOROGORO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
26S2652.0029.2020
JESCA ANCEN MWIJAGE
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - MWANZATOUR GUIDING OPERATIONSCollegeMWANZA CC - MWANZA
27S2652.0030.2020
JESCA JUMANNE MANCHEYE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
28S2652.0031.2020
JESCA WILLIAM NATHAEL
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
29S2652.0032.2020
JOAN JOVINSON JOVIN
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
30S2652.0033.2020
JULIA LAWI NDIEGE
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
31S2652.0034.2020
LAILA MOHAMED RAMADHAN
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
32S2652.0035.2020
LETISIA FILBERT KIPETA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
33S2652.0037.2020
MARIAM BIPA LAZARO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
34S2652.0038.2020
MARYCIANA ADRIANO MICHAEL
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
35S2652.0039.2020
MATRONA ULIRKI KIMARIO
ZAKIA MEGHJI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
36S2652.0040.2020
MBUKE CHRISTOPHER GEORGE
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
37S2652.0041.2020
MODESTA GODFREY AGUSTINO
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
38S2652.0042.2020
MWANAIDI NASIBU NGOYA
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
39S2652.0043.2020
NAMNYAKI JACOB LAISSER
BUKOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
40S2652.0044.2020
NANCY JOSEPH KESSY
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
41S2652.0046.2020
NCHALI DISMAS SUMIYE
DUTWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
42S2652.0047.2020
NCHAMBI JUMA KADAMA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
43S2652.0048.2020
NEEMA HASSAN SAID
DUTWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
44S2652.0049.2020
NEEMA JULIUS MSORORO
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
45S2652.0050.2020
NEEMA NINDWA KANUDA
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
46S2652.0051.2020
NICE EMMANUEL MLINGA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
47S2652.0052.2020
NICELIGAN ISAYA MBISE
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
48S2652.0053.2020
PENDO JACOB MASERO
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
49S2652.0057.2020
RACHAEL JOSEPH MSHANDETE
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
50S2652.0058.2020
REENER SHYROCK KIMARO
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
51S2652.0059.2020
REGINA ALEX LUNYEMBELEKA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
52S2652.0060.2020
REHEMA KHAMIS JUMA
ITILIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolITILIMA DC - SIMIYU
53S2652.0061.2020
RIZIKI MAULID ISMAIL
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
54S2652.0062.2020
ROSE JOSEPHAT MTAKI
NGANZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
55S2652.0063.2020
RUJAINA SALUM HILAL
MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
56S2652.0064.2020
SALOME BONIVENTURA MABONESHO
KASULU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeKASULU TC - KIGOMA
57S2652.0065.2020
SAUDA SWEDI NALEKA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
58S2652.0066.2020
SCHOLASTICA MOSES MAGANGA
IFAKARA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
59S2652.0067.2020
UNICE JAMES TITO
NURU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
60S2652.0068.2020
VERONICA BUDOLE LUJIGA
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
61S2652.0069.2020
VERONICA GEORGE KAMBOLA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
62S2652.0070.2020
ABDIKARIMU IDDI JUMA
KWEMARAMBA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
63S2652.0071.2020
ALLY AZIMIO ABU
USAGARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
64S2652.0072.2020
BARAKA LAZARO LUCAS
BWIRU BOYS' SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
65S2652.0073.2020
BEATUS ZACHARIA JOHN
LULUMBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolIRAMBA DC - SINGIDA
66S2652.0074.2020
CHACHA MWITA NGUTUNYI
KAZIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
67S2652.0075.2020
DANCLIEF MICHAEL JOHN
MAGOTO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolTARIME DC - MARA
68S2652.0076.2020
DANIEL CHARLES NAKOMOLWA
KINAMPANDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeIRAMBA DC - SINGIDA
69S2652.0077.2020
DAVIS MECKFASON MGHASE
MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMERU DC - ARUSHA
70S2652.0078.2020
DICKSON MAKENZI MAKONDA
UMBWE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
71S2652.0079.2020
DISMAS LEGUCE GUZUYE
KAKONKO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
72S2652.0080.2020
ELKANA DANIEL BIRORE
MATOLA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
73S2652.0081.2020
EMMANUEL AMOS CHIPANYANGA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMRECORDS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
74S2652.0082.2020
EMMANUEL MOHONO ENOSHI
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
75S2652.0083.2020
EMMANUEL PETER JAMES
GALANOS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
76S2652.0084.2020
EPHRAIM ELISARIA PALLANGYO
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
77S2652.0085.2020
ERICK MASANJA MANENGELO
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
78S2652.0086.2020
FORTUNATUS FILIBERT FUNKE
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
79S2652.0087.2020
GEOFREY AMAN LYIMO
TABORA BOYS' SECONDARY SCHOOLHGLSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
80S2652.0088.2020
GODBLESS NICKSON MONGI
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
81S2652.0089.2020
GODFREY NOVATH NJUU
MOSHI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
82S2652.0090.2020
HARUNA SAID HAIZAKI
GEHANDU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
83S2652.0091.2020
HASHIM IDDI MAKOTA
NACHINGWEA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNACHINGWEA DC - LINDI
84S2652.0092.2020
HASSAN ATHMAN KILLONGO
MTWARA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESCLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMTWARA DC - MTWARA
85S2652.0093.2020
HOPE SOSPETER NTOKE
PUGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
86S2652.0094.2020
HUMPHREY DANIEL OJWANDO
LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
87S2652.0095.2020
HUSSEIN ISMAIL ULENGO
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
88S2652.0096.2020
ISSACK JULIUS HUBILA
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
89S2652.0097.2020
ITOMA PATRICK CLEMENT
MWANZA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolMWANZA CC - MWANZA
90S2652.0098.2020
JOEL CUTHBERT LEMA
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE MASWACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMASWA DC - SIMIYU
91S2652.0099.2020
JOSEPH CHARLES MSUYA
HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
92S2652.0100.2020
JOSEPH MICHAEL ISACK
CHANGOMBE SECONDARY SCHOOLPCMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
93S2652.0101.2020
JOSEPH SHADRACK MABULA
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
94S2652.0102.2020
JOSEPHAT JOHN MYOLA
SONGEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeSONGEA DC - RUVUMA
95S2652.0103.2020
JOSHUA MASANJA MAHELA
BARIADI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBARIADI TC - SIMIYU
96S2652.0104.2020
JOSIAH THOMAS BIYA
TABORA BOYS' SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
97S2652.0105.2020
JUMA DITTU NESTORY
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
98S2652.0106.2020
JUSTINE JEREMIAH ALANGO
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
99S2652.0108.2020
KELVIN YUSUPH BURA
MUHEZA HIGH SCHOOLPCBBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
100S2652.0109.2020
KORINEL MASALI TUNE
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
101S2652.0110.2020
KONARD SYPRIAN ONYANGO
MARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
102S2652.0111.2020
LAURENT JOHN LUCAS
RUNGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
103S2652.0112.2020
MAFUJA HASSAN MBOJE
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
104S2652.0113.2020
MASE HERMAN MAIRA
MADABA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMADABA DC - RUVUMA
105S2652.0114.2020
MESHACK JACKSON MAKA
IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPMCsBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
106S2652.0115.2020
MKAMA MASESA NYILINYA
KALIUA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
107S2652.0116.2020
MOHAMMED HASSAN MOHAMMED
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
108S2652.0117.2020
MUSSA KASHINJE GUNGUTU
KALIUA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
109S2652.0118.2020
NASTON EDWIN GWOMA
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
110S2652.0119.2020
NEHEMIA MATHIAS NTAMBI
NDONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
111S2652.0120.2020
OMARY JAFARY OMARY
ILONGERO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
112S2652.0121.2020
PAUL HANGE JUMA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
113S2652.0122.2020
RAMADHANI SAID ABDALLAH
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
114S2652.0123.2020
SALUM THABIT SALUM
LUGOBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
115S2652.0124.2020
SAMWEL DANIEL MAKUNGU
HAWA MCHOPA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRUANGWA DC - LINDI
116S2652.0125.2020
SELEMAN ABUBAKARI SALUMU
GALANOS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
117S2652.0126.2020
SELEMAN LAZARO MLABO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
118S2652.0127.2020
SYLVESTER INNOCENT MASANZU
ABOUD JUMBE SECONDARY SCHOOLHGKDay SchoolKIGAMBONI MC - DAR ES SALAAM
119S2652.0128.2020
SOSPETER INYASI MGAMBI
MTWARA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESHEALTH INFORMATION SCIENCESHealth and AlliedMTWARA DC - MTWARA
120S2652.0129.2020
STEVEN WILLIAM PHILIPO
BULUNDE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
121S2652.0130.2020
TRYPHON JAMES GILLAWA
AZANIA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
122S2652.0131.2020
VESTUS SIMION MATIKU
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
123S2652.0132.2020
WENCESLAUS ALBERTO MSIGWA
KISHOJU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
124S2652.0133.2020
WYCLIF JAMES AGWANDA
KAIGARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
125S2652.0134.2020
YESERI NAPHTHAL IZENGO
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya