Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NGOKOLO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1925.0002.2020
AHADI MHINA MICHAEL
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - MWANZATOUR GUIDING OPERATIONSCollegeMWANZA CC - MWANZA
2S1925.0004.2020
AISHA HAMIS HASSAN
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
3S1925.0007.2020
AMINA LUCAS LEVISION
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
4S1925.0008.2020
ANETH EVARIST KULUCHUMILA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
5S1925.0009.2020
ANGELA JALUO ZIZIMA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
6S1925.0012.2020
ANNASTAZIA MATHIAS NJIGE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
7S1925.0013.2020
ANNASTAZIA MACHUNGWA MAEDA
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
8S1925.0014.2020
ANYES FRANCIS SILLA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ACCOUNTING AND FINANCECollegeDODOMA CC - DODOMA
9S1925.0016.2020
BAHATI MWASI KASONGI
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
10S1925.0018.2020
BRITNEY JOHN NTIGWAZA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
11S1925.0021.2020
CHRISTINA EMMANUEL PHILIPO
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
12S1925.0022.2020
CHRISTINA YONA SAID
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
13S1925.0023.2020
DIANA EZRA JOSEPH
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMARKETINGCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
14S1925.0024.2020
DORICE RWEBUGISA DEOGRATIAS
MABWE TUMAINI GIRLSHKLBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
15S1925.0025.2020
ELIZABETH NASSON SAMSON
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
16S1925.0028.2020
ESTHER THOBIAS IBISI
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
17S1925.0029.2020
ESTHER EDWIN CLEOPHAS
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
18S1925.0031.2020
FATUMA FARAHAN MRISHO
RUVU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
19S1925.0032.2020
FELISTER THOMAS SEBASTIAN
KITETO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKITETO DC - MANYARA
20S1925.0033.2020
GERDA FREDRICK MBONYE
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
21S1925.0035.2020
GRACE MBOGO JOSEPH
TINDECBGBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
22S1925.0036.2020
GROLIA FRANK LUDANA
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
23S1925.0044.2020
JANETH DEOGRATIAS JOHN
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
24S1925.0047.2020
JESCA MARTIN LUDEHA
MATOMBO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMOROGORO DC - MOROGORO
25S1925.0049.2020
JULIANA NOBERT YUMBA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
26S1925.0050.2020
KEFLINE JONATHAN NKUMBA
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
27S1925.0051.2020
KHADIJA MUSA JUMA
WATER INSTITUTEWATER LABORATORY TECHNOLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
28S1925.0052.2020
KHADIJA SALIMINI PYUZA
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
29S1925.0055.2020
LUCY PETER PHILIMON
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)BUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
30S1925.0058.2020
MAGRETH HUMPHREY ISRAEL
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
31S1925.0065.2020
MARY CHARLES SOSPETER
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
32S1925.0069.2020
MWANAISHA OMARI SIMBA
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
33S1925.0073.2020
NYANGETA MOHAMED BULEMO
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
34S1925.0074.2020
NYEMO FRANSIS SEMWENDA
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
35S1925.0084.2020
SARA SAMWEL YUSUPH
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
36S1925.0085.2020
SARAPHINA MUSA BUDEBA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
37S1925.0096.2020
VIOLET KENED JONATHAN
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
38S1925.0100.2020
ALEX AIDAN MUGIZI
KAGANGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
39S1925.0102.2020
ALFRED KASANZU SHIJA
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
40S1925.0103.2020
ALLY JUMA ALLY
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
41S1925.0105.2020
AMANI MAKALE UPOLO
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
42S1925.0111.2020
BONPHACE ODERA OBANGO
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
43S1925.0117.2020
CHARLES GERALD MWANDU
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
44S1925.0120.2020
DAMAS DUNIA KAYANDA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
45S1925.0121.2020
DAUDI MARCO KILEE
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
46S1925.0122.2020
DAUDI JUMANNE KITINGA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
47S1925.0123.2020
DENIS PASCHAL NDADIYE
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
48S1925.0126.2020
EDSON CHARLES MSHANA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYASECRETARIAL STUDIESCollegeMBEYA CC - MBEYA
49S1925.0127.2020
EDWARD STEVEN CHARLES
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
50S1925.0128.2020
EDWARD SEBASTIAN MALENGE
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
51S1925.0142.2020
GILBERT SIMON SHOMBE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
52S1925.0143.2020
GILBERT ISIDORY PETER
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
53S1925.0145.2020
GREYSON SAMWEL GREYSON
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
54S1925.0146.2020
HAMAD JUMA SELELI
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
55S1925.0149.2020
HOZA EMMANUEL NGASA
KILIMANJARO COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCES - MOSHIHEALTH RECORDS AND INFORMATION TECHNOLOGYHealth and AlliedMOSHI MC - KILIMANJARO
56S1925.0151.2020
HUSSEIN RAMADHANI JUMA
AZANIA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
57S1925.0153.2020
IMANI PIUS YEBEKA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMICROFINANCE MANAGEMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
58S1925.0154.2020
JAPHATIA OBEDI KANUBO
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
59S1925.0155.2020
JASTINE JOHNSON JASTINE
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
60S1925.0156.2020
JONATHAN JAMES KILEZU
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
61S1925.0158.2020
JOSEPH CHRISTOPHER MBENA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
62S1925.0160.2020
KANIKI JOSEPH ELIKANA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
63S1925.0162.2020
LEODIGARD LEONIDAS MUKEREBE
IHUNGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
64S1925.0166.2020
MALINGO KANYANKA SOUD
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)RECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
65S1925.0170.2020
MLENZI JUMA MLENZI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
66S1925.0174.2020
MUKTAD JAMADA YUSUPH
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
67S1925.0177.2020
NASSORO ZAID AMARY
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
68S1925.0178.2020
NSSORO HAMAD YASIR
MAFISA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKILINDI DC - TANGA
69S1925.0182.2020
RAJAB JOSEPH MATHIAS
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
70S1925.0183.2020
SADICK SLIM ALLY
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
71S1925.0185.2020
SHABAN HARUNA JULIUS
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
72S1925.0186.2020
SHINJE MUSA MWANDU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
73S1925.0187.2020
STEVEN MATUNGWA RUGEMALILA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
74S1925.0188.2020
STEVEN MAKOYE PASTORY
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
75S1925.0192.2020
WALWA NELSON
VUDOI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya