Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1531.0020.2020
JESCA JOHN SINGU
NANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
2S1531.0030.2020
NAOMI PHILIPO LEMBO
MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
3S1531.0034.2020
SARAH MUSSA MUNYANYI
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
4S1531.0036.2020
SPENSIOZA GODFREY MASHOTO
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
5S1531.0042.2020
BENEDICTOR EMANUEL KULINGWA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
6S1531.0043.2020
BENJAMIN JACOB MELIKA
BIHARAMULO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
7S1531.0044.2020
BONIFACE JOSEPH NTINGINYA
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
8S1531.0048.2020
EDSON BALEMA MARIKIORY
LUGOBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
9S1531.0050.2020
ELISHA MAYUNGA LUHENDEKA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
10S1531.0056.2020
FAUSTINE CHARLES COSMAS
CHATO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
11S1531.0057.2020
FRANK CHARLES PAULO
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
12S1531.0060.2020
ISAYA EMMANUEL LUSHUGEMBE
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMINSURANCE AND SOCIAL PROTECTIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
13S1531.0062.2020
JELEMIA SYLIVESTER SHOKA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
14S1531.0064.2020
JONAS MTEMI CHAWAWA
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
15S1531.0069.2020
LAMECK JONAS KASHANDAGO
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
16S1531.0073.2020
MAYUNGA ELIAS MACHIYA
LUKOLE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
17S1531.0077.2020
NASHON HURUMA NONGELE
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
18S1531.0078.2020
ONESMO MARCO PAULO
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
19S1531.0080.2020
PASCHAL JULIUS WILLIAM
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
20S1531.0082.2020
PAULO KEBACHO WANGWE
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
21S1531.0083.2020
PETER SHILU KUZENZA
NYEHUNGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUCHOSA DC - MWANZA
22S1531.0086.2020
REUBEN CHARLES IFINYONGOLO
MZUMBE SECONDARY SCHOOLHGLSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
23S1531.0088.2020
RICHARD CHARLES LUHENDE
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
24S1531.0092.2020
SAMWEL MASALU SHADY
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
25S1531.0093.2020
SEBASTIAN MASANJA MASINGIJA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
26S1531.0094.2020
SHADRACK SIMON SHIJA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
27S1531.0095.2020
YUSUPH JOHN MAYUNGA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya