Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA RAJANI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1289.0007.2020
ERIETH AMOS ZACHARIA
MAGU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
2S1289.0016.2020
GINDU MACHIYA RASHID
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
3S1289.0020.2020
JENIPHER CHARLES SHIJA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
4S1289.0029.2020
MARIA CHARLES MAYUNGA
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
5S1289.0030.2020
MONICA DOTTO MAYALA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
6S1289.0031.2020
MONICA SHABAN RICHARD
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
7S1289.0039.2020
REGINA PAUL NGASA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
8S1289.0041.2020
RUKIA HAMDAN AMRI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
9S1289.0047.2020
VALENTINA MARCO SHIGELA
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
10S1289.0053.2020
CHARLES KIJA COSMAS
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
11S1289.0056.2020
DANIEL MAYALA SHALALI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
12S1289.0057.2020
DAUD SHIJA MASANO
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
13S1289.0064.2020
GERALD CASTORY NYENZA
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
14S1289.0065.2020
HENRY EMMANUEL KADALA
ARDHI INSTITUTE - TABORACARTOGRAPHYCollegeTABORA MC - TABORA
15S1289.0067.2020
IBRAHIM YONA KISHOSHA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
16S1289.0068.2020
ISACK MRISHO GINON
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
17S1289.0074.2020
JOSEPH SHABAN NGASSA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
18S1289.0078.2020
JUMANNE KANYATA CHARLES
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
19S1289.0080.2020
KASHINJE MWIGULU MAHONA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
20S1289.0081.2020
KULWA JOSEPHAT BUNDALA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
21S1289.0082.2020
LAURENT JOHN NGULUMWA
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
22S1289.0085.2020
MARCO ANDREW MAIGE
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
23S1289.0087.2020
NESTORY RWENGE JILALA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
24S1289.0090.2020
PHABIAN COSMAS MATHIAS
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
25S1289.0091.2020
RAMADHAN KASHINJE SAKWA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
26S1289.0092.2020
REUBEN LAURENT NGASA
NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
27S1289.0097.2020
SIMON FAUSTINE KABELELE
NSUMBA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya