Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA UHURU SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0605.0001.2020
ADVERA BOAZ FENE
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
2S0605.0002.2020
AGNES JAMES SYLVANUS
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
3S0605.0006.2020
ASIA HAMZA RAJABU
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
4S0605.0007.2020
ASNATH CHRISTOPHER MAULID
MRINGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
5S0605.0009.2020
BACHI HASSAN HANIFU
KAZIMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
6S0605.0011.2020
CAROLINE AMINAELY KWAYU
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
7S0605.0012.2020
CATHERINE PASCHAL WILSON
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
8S0605.0014.2020
CHRISTINA KISOMBA LUGENDO
NGANZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
9S0605.0015.2020
CONSTANCIA SAMWEL STEVEN
TINDEHGKBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
10S0605.0016.2020
DEBORA ELIHURUMA MNUO
KAZIMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
11S0605.0017.2020
DOROTHEA BENARD PETER
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
12S0605.0020.2020
ESTHER JAMES KAPELA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
13S0605.0025.2020
GLADNESS DEUS EZEKIEL
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
14S0605.0030.2020
HAJRA EMMANUEL SAID
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
15S0605.0032.2020
HAPPINESS PEME ELISHA
TINDEHGEBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
16S0605.0033.2020
HAPPINESS BAHATI MAGANGA
TINDEHGLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
17S0605.0035.2020
HAWA ALLY THOMAS
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
18S0605.0036.2020
HERIETH ATHANAS SILILY
ARDHI INSTITUTE - TABORACARTOGRAPHYCollegeTABORA MC - TABORA
19S0605.0037.2020
IRENE SILAS LYIMO
TINDECBGBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
20S0605.0038.2020
JACKLINE MAGIGE MWITA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
21S0605.0039.2020
JACKLINE LADISLAUS MABAGALA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
22S0605.0040.2020
JANETH ABEL FRANCIS
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
23S0605.0041.2020
JANETH FRATERNE KISELA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
24S0605.0043.2020
JOHARI KATABI MOHAMEDI
TINDECBGBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
25S0605.0051.2020
LILIANI BARNABA CHAMY
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
26S0605.0054.2020
MAGDALENA JOHN MASUNGA
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
27S0605.0056.2020
MAGRETH ELIAS MTUNDA
TINDECBGBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
28S0605.0060.2020
MARIAM IBRAHIM MLINGWA
TINDEHGEBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
29S0605.0061.2020
MARTHA JOSHUA SAMSON
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
30S0605.0062.2020
MARY SHABAN MAGANGA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
31S0605.0064.2020
MECKTILIDA BENARD JOHN
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
32S0605.0065.2020
NAOMI DAUDI AGUGA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
33S0605.0067.2020
PELAGIA SALVATORY ISHENGOMA
TINDEHGLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
34S0605.0068.2020
PETRONIA LISSO TUNGU
MWERA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
35S0605.0069.2020
PILI CHRISTOPHER HAMIS
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSENTERPRISE DEVELOPMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
36S0605.0070.2020
PRISCA PASCHAL KUYA
NYANKUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
37S0605.0072.2020
REBECA MATHIAS MABALA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
38S0605.0073.2020
REBEKA SAIMON PETER
TINDEHGKBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
39S0605.0074.2020
REGINA PAUL MINJA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
40S0605.0075.2020
REGINA PAULO MBUSHI
JIKOMBOE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
41S0605.0080.2020
ROSEMARY IDDY FRANCIS
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
42S0605.0081.2020
RUTH ELIKANA MJEMA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
43S0605.0082.2020
RUTH ANOLD JOSEPH
NGANZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
44S0605.0086.2020
SALOME JUMANNE ADAM
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
45S0605.0087.2020
SARAH PHILIPO WELLE
BABATI DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBABATI TC - MANYARA
46S0605.0089.2020
STELLA WILLIAM ROBERT
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
47S0605.0090.2020
SUBIRA YAHAYA MKWANDA
ARDHI INSTITUTE MOROGOROURBAN AND REGIONAL PLANNINGCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
48S0605.0093.2020
THERESIA CONSTANTINE MUSHI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
49S0605.0094.2020
TUMAIN BARNABAS HUSSEIN
TINDEHGLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
50S0605.0095.2020
UPENDO MATHAYO KIVUYO
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
51S0605.0098.2020
VERONICA JULIUS MOYE
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
52S0605.0099.2020
VERONICA SAMWEL BUNDALA
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
53S0605.0101.2020
ZAINABU MOHAMED ALLY
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
54S0605.0102.2020
ZIANA HAFIDH ALLY
IKUNGI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIKUNGI DC - SINGIDA
55S0605.0103.2020
ABDALLAH MANYAMA KELENGE
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
56S0605.0105.2020
ABUBAKARI EMMANUEL MAREKELA
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
57S0605.0107.2020
ALEXANDER EMMANUEL WAZIRI
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
58S0605.0109.2020
AUGUSTINO BARNABAS JOSEPH
LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
59S0605.0112.2020
BARAKA ENOCK DAUD
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
60S0605.0113.2020
BARAKA YOHANA MASHAURI
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
61S0605.0114.2020
BARTAZARY ALPHONCE MAKOLE
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
62S0605.0116.2020
BENSON BERNARD KAMAZA
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
63S0605.0118.2020
CALVIN LINDA MUSHI
GANAKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
64S0605.0119.2020
CHARLES BATHOLOMEO ANDREW
KISHOJU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
65S0605.0120.2020
CHARLES DAUD ERASTO
SONGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
66S0605.0121.2020
CLEVER JOHN MUGANYIZI
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
67S0605.0122.2020
COSMAS FERDINARD NGAGILI
GALANOS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
68S0605.0126.2020
DAUD METHOD KELEGWA
BINZA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
69S0605.0127.2020
DAVID JOEL BENDAKULE
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
70S0605.0130.2020
ELIA NICHOLAUS MNG'ONG'O
BINZA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
71S0605.0131.2020
ELIAKIMU PIUS MATHIAS
HAI SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
72S0605.0133.2020
EMANUEL EMANUEL ISACK
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
73S0605.0136.2020
ERICK GERALD MROSO
KAHORORO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
74S0605.0142.2020
FREDRICK ARBOGAST MAHATANE
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
75S0605.0143.2020
FREDRICK YOHANA MAZUGUNI
IGUGUNO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMKALAMA DC - SINGIDA
76S0605.0144.2020
GILBERT GERALD MALLY
UMBWE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
77S0605.0145.2020
GODFREY GEORGE LYIMO
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
78S0605.0146.2020
GODWIN DEUSDEDITH SHILLINDE
IHUNGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
79S0605.0147.2020
GRAYSON GODWIN BENARD
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
80S0605.0148.2020
HASSAN ABDUL CHALAMANDA
TONGANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
81S0605.0150.2020
HERY SEIF JUMA
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
82S0605.0151.2020
HEZEKIA MIKA SAYI
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
83S0605.0152.2020
IBRAHIMU PATRIC ANDREW
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - MWANZATRAVEL AND TOURISMCollegeMWANZA CC - MWANZA
84S0605.0154.2020
IDDY HAKIMU SWEDI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
85S0605.0156.2020
JACOB JAMES DAUD
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
86S0605.0157.2020
JEREMIAH RAPHAEL KINGU
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
87S0605.0158.2020
JOHN BUBERWA NOVATUS
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
88S0605.0160.2020
JONATHAN REUBEN CHRISTOPHER
NSUMBA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
89S0605.0162.2020
JOSHUA MSAFIRI CHARLES
MUSOMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
90S0605.0164.2020
JUMANNE MOHAMED SHABAN
GALANOS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
91S0605.0165.2020
KARIM HASSAN MOHAMED
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
92S0605.0167.2020
LEONARD RENATUS BARNABA
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
93S0605.0168.2020
MICHAEL JAMAL ABDALLAH
BULUNDE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
94S0605.0173.2020
NICOLAUS YOHANA BUTUNGA
NGARA HIGH SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
95S0605.0174.2020
NKURULA FRANK NOBO
NYERERE HIGH SCHOOL MIGOLIHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
96S0605.0175.2020
NOEL PIUS NCHIMBI
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
97S0605.0176.2020
NYAMJULIRWA ADONIAS NYAMJULIRWA
BINZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
98S0605.0178.2020
RICHARD PETER YEGELA
MILAMBO SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
99S0605.0179.2020
ROBERT SAMWEL BILLARMIN
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
100S0605.0181.2020
SAIDI SELEMAN MAJO
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
101S0605.0183.2020
SAMWEL JOSEPHAT CHAMI
MUSOMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
102S0605.0188.2020
STEPHANO JACOB SIMBA
HANDENI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHANDENI TC - TANGA
103S0605.0189.2020
STEVEN PETER ZENGO
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
104S0605.0191.2020
SULEIMAN IDDY SULEIMAN
HANDENI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHANDENI TC - TANGA
105S0605.0192.2020
VALENCE HONESPHOR MALYAWELE
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
106S0605.0194.2020
YUSUPH JUMA YUSUPH
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya