Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA BUHANGIJA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0442.0003.2020
AILIN KISHA EMMANUEL
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
2S0442.0005.2020
ANGELA BENEDICT KAPAGALA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
3S0442.0008.2020
BEATRICE LAZARO EDWIN
LIVESTOCK TRAINING AGENCY KIKULULA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeKARAGWE DC - KAGERA
4S0442.0026.2020
LEVINA BONIVENTURE JOACHIM
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
5S0442.0033.2020
MARYROSE RICHARD MALUGALA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
6S0442.0040.2020
QUEEN RAMADHANI ATHUMANI
TINDECBGBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
7S0442.0042.2020
SPECIOSA DEO AGNEL
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
8S0442.0049.2020
ANDREA BENEDICTO MLENGA
ILONGERO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
9S0442.0050.2020
ANTHONY JACKSON CHENGE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
10S0442.0051.2020
BENEDICTOR GABRIEL NSOLEJI
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
11S0442.0052.2020
BRIGTHON EPHRAIM SIZYA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
12S0442.0055.2020
DOMINIC JAMES CHALLO
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
13S0442.0057.2020
EMMANUEL PETRO MAKULA
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
14S0442.0060.2020
INNOCENT THOMAS MANYANGU
SOYA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
15S0442.0061.2020
JAMES AMOS YUSUPH
NYERERE HIGH SCHOOL MIGOLIHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
16S0442.0067.2020
MASUNGA NTEMI NG'WIGULU
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
17S0442.0068.2020
MGEJA MAKUNGA GIMU
MWANDOYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
18S0442.0071.2020
NESTORY MAYUNGA NTEMI
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
19S0442.0072.2020
NICKSON MUSA MUTAFURWA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
20S0442.0073.2020
PETER IGNAS MAZENGO
MWANZA SECONDARY SCHOOLPGMDay SchoolMWANZA CC - MWANZA
21S0442.0075.2020
PHILBERT EMMANUEL KATAMBI
MAFIGA SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
22S0442.0077.2020
SIMON MANONI MWELEMI
MALAMPAKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
23S0442.0079.2020
WILSON OJWANDO ISACK
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya