Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA USANDA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3030.0007.2020
EVA MAGANGA MASUNGA
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
2S3030.0011.2020
HALIMA SHIJA NKONYELE
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
3S3030.0012.2020
JACKLINE JULIUS EMANUEL
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
4S3030.0020.2020
ROZALIA DIONIZ MABULA
TINDEHGKBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
5S3030.0021.2020
SIKUJUA KAMONDO MAIGE
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
6S3030.0023.2020
YUNICE KADUSHI KALILI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeMBEYA CC - MBEYA
7S3030.0024.2020
BENJAMIN MAHONA MAIGE
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
8S3030.0026.2020
DOTO HAMIS NZENGI
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
9S3030.0028.2020
FLORENCE FLORIAN FIDELIS
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
10S3030.0032.2020
KARIM ABDUL AMANI
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
11S3030.0035.2020
MASUMBUKO LUZIGA GALUGWA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
12S3030.0036.2020
NG'WANDU MIHAMBO NGOYEJI
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
13S3030.0037.2020
PETER PAUL GWISSU
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMECONOMICS DEVELOPMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
14S3030.0038.2020
RASHID MATI SASAGU
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
15S3030.0040.2020
SHADRACK MASEU AGUSTINE
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
16S3030.0042.2020
SIMON KAHINDI MACHIYA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya