Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MASENGWA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3026.0003.2020
AMINA MZAMILU MOHAMED
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
2S3026.0007.2020
ELIZABETH BENEDICTO SHIJA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
3S3026.0013.2020
FROLA TUYAGA FREDRICK
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
4S3026.0014.2020
GETRUDA LUBINZA MACHIYA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
5S3026.0016.2020
HAPPINESS MOSES PETRO
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
6S3026.0017.2020
JACKLINE JOSHUA JOHN
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
7S3026.0019.2020
JENIPHER JUSTINE KITEKA
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
8S3026.0023.2020
JOYCE LEONARD MASANJA
MWANZA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
9S3026.0028.2020
MARIA PASCHAL AGUSTINO
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
10S3026.0029.2020
MARIAM ABDUL GEMA
NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
11S3026.0031.2020
MARIAMU NG'WANDU MADILISHA
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
12S3026.0033.2020
MARTHA HASSAN MASEGESE
KINAMPANDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeIRAMBA DC - SINGIDA
13S3026.0036.2020
MWANTUMU MORIS NKATURA
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
14S3026.0039.2020
NEEMA YAGUNGA LAURENT
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
15S3026.0048.2020
SARAH EMMANUEL MASHA
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
16S3026.0050.2020
SCHOLASTICA LUCAS HOYA
KONDOA SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedKONDOA DC - DODOMA
17S3026.0060.2020
SUZANA THOMAS SELEKA
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
18S3026.0063.2020
VERONICA THOMAS CHRISTIAN
DUTWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
19S3026.0064.2020
WINFRIDA LAURENT CHARLES
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
20S3026.0065.2020
WITNESS JOSHUA JOHN
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
21S3026.0068.2020
ALLY SALAMBA SOUD
KLERUU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeIRINGA MC - IRINGA
22S3026.0070.2020
DAVID MELACK STEPHANO
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
23S3026.0073.2020
EMMANUEL LUBINZA MACHIYA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
24S3026.0075.2020
GEORGE MASANJA MAGANGA
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
25S3026.0076.2020
IMANI TUYAGA FEDRICK
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
26S3026.0077.2020
JOSEPH MATINDE CHEUPE
MWENGE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
27S3026.0078.2020
JOSEPH NG'HABI NKUBA
BINZA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
28S3026.0079.2020
KULWA NYOLOBI ZENGO
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
29S3026.0082.2020
MAXIMILLIAN MARTINE KUMBI
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
30S3026.0084.2020
PASCHAL NYAHITI KWILASA
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
31S3026.0086.2020
REVOCATUS SAYI MWELEVU
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) - NYEGEZI CAMPUSAQUACULTURE TECHNOLOGYCollegeMWANZA CC - MWANZA
32S3026.0087.2020
SETH ELIAS KANG'WENDA
BAGAMOYO COLLEGE OF ARTS (TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TASUBA)PERFORMING AND VISUAL ARTSCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya