Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ILOLA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3022.0002.2020
BADI KADINGU SWEKE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
2S3022.0014.2020
VERONICA KADINGU MLEHI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
3S3022.0017.2020
WINFRIDA SILAS MIHAMBO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
4S3022.0018.2020
ALFRED BUNDALA SHIJA
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
5S3022.0019.2020
AMOS MAYANI DEUS
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
6S3022.0020.2020
HAMISI MUNGO KADAMA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
7S3022.0021.2020
ISACK KULABA MAJALIWA
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
8S3022.0022.2020
LAURENT FRANCIS NJAWAJA
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
9S3022.0023.2020
LUCAS NKWAJI JUMA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
10S3022.0024.2020
LYUBA SHIJA KASHINJE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - BABATI CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeBABATI TC - MANYARA
11S3022.0025.2020
MAGANGA SELELI KWIYELA
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
12S3022.0028.2020
MHOJA TUNGU SWEYA
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
13S3022.0033.2020
PETER KAPELA KULYAMA
BINZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
14S3022.0035.2020
RASHID DONALD TENDI
MWENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
15S3022.0036.2020
VUAI SHIMBI CHARLES
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya