Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ISELA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3021.0002.2020
ANNASTAZIA KAJI TUNGU
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
2S3021.0004.2020
BERTHA TUJA KUSHILING'WA
RUVU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
3S3021.0008.2020
DIANA MANDALU JUMA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
4S3021.0009.2020
ESTERIA LUGWISHA AMOS
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
5S3021.0010.2020
ESTHER MACHIYA NGASSA
KASHISHI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
6S3021.0011.2020
EUNICE COSMAS SHIJA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
7S3021.0013.2020
FLORA NGAGANI MWANDU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
8S3021.0014.2020
GETRUDA NGASSA SUGA
TUMAINI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIRAMBA DC - SINGIDA
9S3021.0015.2020
HELLEN NANGI LEONARD
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
10S3021.0016.2020
JOYCE JOSEPH MAGANGA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
11S3021.0017.2020
JULIANA LUKUBA SHIJA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
12S3021.0020.2020
LYDIA LEONARD JOSEPH
MLANGARINI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
13S3021.0022.2020
MARIA DOTTO SHIGIMAI
NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
14S3021.0023.2020
MARIA MASALI EZEKIEL
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
15S3021.0027.2020
MERCY FERNANDES TARIMO
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
16S3021.0028.2020
PAULINA MASALI HAMISI
MLANGARINI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
17S3021.0030.2020
RAHEL DAUD ANDREA
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
18S3021.0034.2020
AZIZI BAKARY OMARY
RANGWI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
19S3021.0036.2020
DAUDI BUNDALA KABELELE
BINZA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
20S3021.0037.2020
DAUD MABULA MAKEJA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
21S3021.0038.2020
EMMANUEL PHILIPO KASALA
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
22S3021.0039.2020
EMMANUEL SUNG'WA MASESA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
23S3021.0041.2020
HAMAD LUCAS KUZENZA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
24S3021.0042.2020
JOHN EDWIN SAYI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
25S3021.0044.2020
JOSHUA SAID SHIJA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
26S3021.0045.2020
JUMANNE KABELELE BONIPHACE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
27S3021.0048.2020
LUGATA NJILE SHEMA
BINZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
28S3021.0050.2020
MASESA SHINYAGE MATHEO
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
29S3021.0052.2020
MILTON NZENGI DOLONGO
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
30S3021.0053.2020
MUSA MALINGIRA RICHARD
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
31S3021.0054.2020
PAUL EDWARD PAUL
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
32S3021.0055.2020
PHILIMON FREDRICK MSIBA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
33S3021.0056.2020
RENATUS TIABENA EDWARD
HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
34S3021.0057.2020
RICHARD NGULUGULU SHIJA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
35S3021.0059.2020
THOMAS CHARLES NGULUGULU
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
36S3021.0061.2020
YONA ISAYA ELIAS
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya