Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA SALAWE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3018.0002.2020
ANETH HENRY BALELE
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
2S3018.0010.2020
FADHILA KIMBUYA MASHAKA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
3S3018.0015.2020
JANETH JONATHAN KALUGIRA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
4S3018.0021.2020
MWANAID AHMED PAUL
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
5S3018.0035.2020
SCOLASTICA GEORGE SHIJA
JULIUS KAMBARAGE NYERERE SECONDARY SCHOOL (TARIME)HGKBoarding SchoolTARIME DC - MARA
6S3018.0043.2020
ZUHULA JOHN MHOJA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
7S3018.0044.2020
ALFRED COSTANTINE MTASHUBILA
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
8S3018.0045.2020
BAHATI ANTHONY KISANDUKU
KAZIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
9S3018.0046.2020
BAHATI NKWABI MWININGA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
10S3018.0047.2020
BONIPHACE PETER LUFASINZA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
11S3018.0048.2020
CHARLES AMOS THOBIAS
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
12S3018.0049.2020
CHARLES LUCAS PHILIMON
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSINSURANCE AND RISK MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
13S3018.0051.2020
DAUDI SIMON BUSEN
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
14S3018.0053.2020
EMMANUEL KULWA MWININGA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
15S3018.0055.2020
FRED MEDSON EZEKIEL
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
16S3018.0058.2020
JOHN CHARLES BUSWERU
KAZIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
17S3018.0059.2020
LUGUMA NKONDO NG'WININGA
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
18S3018.0061.2020
MARCO JOHN MAFULANYA
NDONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
19S3018.0062.2020
MARCO PIUS MAIGE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
20S3018.0064.2020
MASUMBUKO NYAMBISI MISALABA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
21S3018.0066.2020
MAWAZO ABEL BUSHESHA
KIGOMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
22S3018.0067.2020
MIYUGUYU JOSIA ELIAS
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
23S3018.0068.2020
MUSA KAZULE BUSANDA
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
24S3018.0069.2020
NESTORY DEUS MUHANGWA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
25S3018.0070.2020
NDOKEJI JOHN MASHAURI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
26S3018.0072.2020
PASCHAL JAMES BUGOLOLOKA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
27S3018.0074.2020
PHILIBERT NGASA FAUSTINE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
28S3018.0075.2020
RAMADHANI SAID FUNGAMEZA
NDONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
29S3018.0076.2020
RICHARD EMMANUEL SYLIVESTER
TARIME SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTARIME TC - MARA
30S3018.0078.2020
SAMWEL DAUD MATANGA
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
31S3018.0079.2020
SHABANI MUDI MOHAMED
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
32S3018.0080.2020
SWALEHE BARAKA TRASHASHE
CENTRE FOR FOREIGN RELATIONS (CFR) - DAR-ES-SALAAMINTERNATIONAL RELATIONS AND DIPLOMACYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
33S3018.0081.2020
ZAKAYO MABULA MALENDEJA
MARA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya