Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA LYABUKANDE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2098.0004.2020
EDA MASHIKU CHARLES
LUGOBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
2S2098.0005.2020
FATUMA ELIAS SHABANI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
3S2098.0006.2020
GEORGINA PASCHAL BUNDALA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
4S2098.0024.2020
PILI MAYALA CHARLES
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMLIBRARY AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
5S2098.0033.2020
BASU JILUNGUI LUGWISHA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMECONOMICS DEVELOPMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
6S2098.0034.2020
BONIPHACE ROBERT SANGIJO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
7S2098.0040.2020
EDWARD IGOKELO JEREMIAH
BINZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
8S2098.0045.2020
FRANK CHEREHAN MARCO
BINZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
9S2098.0046.2020
HAMIS MAZUNYA KISINZA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
10S2098.0047.2020
JAMES MARCO KAYUNGILO
BINZA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
11S2098.0051.2020
KAHINDI SLYVERY SAFARI
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
12S2098.0054.2020
KULWA ROBERT NGASSA
BINZA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
13S2098.0058.2020
MAGIMA WAZIRI MAGIMA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
14S2098.0063.2020
MASANJA MUSSA BUKELEBE
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
15S2098.0070.2020
SAMWEL SACKA LIGU
BWIRU BOYS' SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
16S2098.0071.2020
SHIJA MAHANGIJA BULUGU
BARIADI SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolBARIADI TC - SIMIYU
17S2098.0074.2020
SONGANO MARCO JANIKILA
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
18S2098.0076.2020
STEPHEN KASENGA GABRIEL
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
19S2098.0077.2020
TINGINYA BUSENG'HWA NGETE
MALAMPAKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
20S2098.0078.2020
YEGELA NUHI NKONG'WANZOKA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
21S2098.0079.2020
YOHANA MASIBUKA ARON
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya