Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PANDAGICHIZA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2097.0005.2020
ELIZABETH CHALYA SITTA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
2S2097.0006.2020
ESTHER SHIJA ISULULU
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
3S2097.0007.2020
FELISTER NICHOLAUS LUTEMA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MOROGORO CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
4S2097.0023.2020
MARIAM MAGIDA YEGELA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
5S2097.0039.2020
PILI LUBINZA BUDODI
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
6S2097.0047.2020
SARAH LEONARD MICHAEL
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
7S2097.0054.2020
VAILETH SIMON RICHARD
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
8S2097.0055.2020
WILE NYOLI MANDAMANO
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
9S2097.0057.2020
ABED JUMA NDILISHA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY BUHURI CAMPUS - TANGAANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeTANGA CC - TANGA
10S2097.0058.2020
ABEL JOHN LUCAS
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
11S2097.0059.2020
BAHATI CHARLES MASELE
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
12S2097.0060.2020
BARAKA MATHIAS WALWA
MARA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
13S2097.0061.2020
BARAKA ZACHARIA WILLIAM
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
14S2097.0064.2020
DAUD NYERERE LUBEGESA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
15S2097.0065.2020
ELIAS MATHIAS SENI
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
16S2097.0067.2020
EMMANUEL JAMES SAMWEL
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMECONOMICS DEVELOPMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
17S2097.0068.2020
EMMANUEL JUMA JAMES
BINZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
18S2097.0069.2020
EMMANUEL MAGENGELI ASILI
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
19S2097.0078.2020
GERSON CHEREHANI YOHANA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
20S2097.0082.2020
JILYA MATHIAS JIGANGA
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
21S2097.0084.2020
JONAS MATHIAS KULWA
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
22S2097.0085.2020
JOSEPH SANGALALI MADUKA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
23S2097.0087.2020
KISHIMBA MATHIAS SENI
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
24S2097.0092.2020
LEONARD ROBERT MIPAWA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
25S2097.0093.2020
LUCAS MARCEL JOSEPH
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
26S2097.0096.2020
MARCO CHARLES NKANDI
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
27S2097.0102.2020
MUSSA SENI JOSEPH
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
28S2097.0103.2020
NELSON MWIGULU PAUL
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
29S2097.0105.2020
PASKALI SHIJA BUZABULAMBU
BAGAMOYO COLLEGE OF ARTS (TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TASUBA)FILM AND TV PRODUCTIONCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
30S2097.0106.2020
PAUL GABRIEL DAUD
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
31S2097.0107.2020
PETER GEMBE KAYEKE
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
32S2097.0108.2020
PETER NYOLOBI KULEHIWA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAACCOUNTANCYCollegeMBEYA CC - MBEYA
33S2097.0111.2020
ROBERT BULABO NDEGE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
34S2097.0113.2020
SAMWEL KADISA JAMES
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
35S2097.0116.2020
YUSUPH MABULA MONGO
TARIME SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTARIME TC - MARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya