Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ISELAMAGAZE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1702.0006.2020
CHRISTINA JUMA LUTONJA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
2S1702.0008.2020
DOTTO KUNZU BONIPHACE
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
3S1702.0010.2020
ELIZABETH NDALIKA SIMBA
RUAHA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeIRINGA MC - IRINGA
4S1702.0021.2020
KULWA KUNZU BONIPHACE
TANZANIA INSTITUTE OF RAIL TECHNOLOGY - TABORARAIL TRANSPORTATIONCollegeTABORA MC - TABORA
5S1702.0032.2020
NDALO MALIYATABU NKINDA
NANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
6S1702.0041.2020
SCOLASTICA ZENGO MAHENDA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
7S1702.0057.2020
AMOS PETER MAHENDA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAACCOUNTANCYCollegeMBEYA CC - MBEYA
8S1702.0058.2020
AUGUSTINO SALU PATRICK
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIENVIRONMENT AND COASTAL RESOURCES MANAGEMENTCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
9S1702.0061.2020
DAUD SALU LUSANGIJA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
10S1702.0062.2020
DAUD NTUNGILIJA SAMWEL
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
11S1702.0064.2020
DOTO KASHINJE LUSANGIJA
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - MWANZATRAVEL AND TOURISMCollegeMWANZA CC - MWANZA
12S1702.0067.2020
EMMANUEL ROBERT DEOGRATIAS
RUAHA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeIRINGA MC - IRINGA
13S1702.0070.2020
EMMANUEL EMBAS LUKELESHA
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
14S1702.0073.2020
HAMIS MLELA JONAS
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
15S1702.0077.2020
JASTINE MISELYA JOSEPH
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
16S1702.0078.2020
JOSEPH JULIUS MASHALA
MWENGE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
17S1702.0081.2020
JUMA SWALE JINASA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
18S1702.0083.2020
LAMECK JUMA NDOSHI
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMCOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
19S1702.0086.2020
LEONARD JACKSON MTAKA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
20S1702.0088.2020
MADAMA JULIAS JILINDA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
21S1702.0093.2020
MICHAEL ROBERT ISACK
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
22S1702.0095.2020
NDAMO MAKOMANGO MABULA
IGUGUNO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMKALAMA DC - SINGIDA
23S1702.0104.2020
THOMAS DANIEL BUSAGALA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
24S1702.0106.2020
YUDA MALALE FAUSTINE
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
25S1702.0108.2020
ZEPHANIAH PAUL ZEPHANIAH
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya