Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA SAMUYE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1239.0005.2020
DORCUS DEDAN MAKUNGU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
2S1239.0008.2020
DOTTO SALAGANDA HAMIS
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
3S1239.0009.2020
EMACULATHA SIMON MAYUNGA
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
4S1239.0039.2020
WINFRIDA MAYENGO SHIJA
TUMAINI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIRAMBA DC - SINGIDA
5S1239.0041.2020
WITNESS BAHATI ENOCK
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
6S1239.0042.2020
YUNGE ROBERTH MATHIAS
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
7S1239.0045.2020
ZAWADI JOHN JAMES
SONGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
8S1239.0046.2020
ALEXANDER ONESMO KISINZA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
9S1239.0047.2020
ALFRED SHIJA MAGUSHI
KISIWANI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
10S1239.0048.2020
ALFRED MIPAWA LUKENANGA
TARIME SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolTARIME TC - MARA
11S1239.0050.2020
ANTONY MARCO LADSLAUS
IHUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
12S1239.0051.2020
BARNABAS JAMES BARNABAS
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
13S1239.0055.2020
ERICK ZEPHANIA NANGI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
14S1239.0056.2020
FRANK JOHN MELIKIORY
BINZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
15S1239.0057.2020
FRANK SIMON JOHN
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
16S1239.0061.2020
IDDY SOLEA KULWA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
17S1239.0063.2020
JAPHET ANTONY MAZIKU
BINZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
18S1239.0064.2020
JIHANGO VICENT MAGESA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
19S1239.0065.2020
JOSEPH EDWARD SEKELI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - MBEYARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
20S1239.0066.2020
JOSEPH ZUNZU SHIJA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
21S1239.0069.2020
LEONARD TUNGU NANGI
MILAMBO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
22S1239.0071.2020
MARCO MAHONA NGASSA
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
23S1239.0073.2020
MASUMBUKO JUMA HAMIS
TARIME SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTARIME TC - MARA
24S1239.0081.2020
RICHARD HANGWA SAIDA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
25S1239.0082.2020
SABATO MORRIS JOHN
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
26S1239.0083.2020
THOMAS JACOB KANANI
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
27S1239.0084.2020
THOMAS JOSEPH MAGANGA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya