Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA KITULI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0932.0002.2020
ANGELINA KASHINJE JAMES
MAGADINI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
2S0932.0006.2020
CECILIA NKELEBI SWEYA
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
3S0932.0007.2020
CHRISTINA DAUD SAMSON
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
4S0932.0008.2020
CHRISTINA LEONARD KOYO
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)LOGISTICS AND TRANSPORT MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
5S0932.0012.2020
DORCAS DEUS MABULA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
6S0932.0018.2020
ESTER MARCO YOHANA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
7S0932.0019.2020
ESTER OTAIGO EMMANUEL
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
8S0932.0035.2020
JOVINESS DEUS MABULA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
9S0932.0038.2020
JOYCE LUBINZA FURAHISHA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
10S0932.0048.2020
MWALU KUZENZA KALABA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
11S0932.0049.2020
MWAMVUA SALUM MAKUSUDI
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
12S0932.0051.2020
NANCY RABIEL MALISA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
13S0932.0053.2020
NYAMIZI DANIEL KIDIMI
IFAKARA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
14S0932.0074.2020
TAUSI MAGANGA SIA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
15S0932.0076.2020
THEREZA ELIAS MASANJA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
16S0932.0079.2020
ZAINABU MLIMAKALA HASSAN
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)PROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
17S0932.0080.2020
ALEXANDA HAMIS DEUS
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
18S0932.0081.2020
ALLY SAID AMOUR
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
19S0932.0083.2020
BARAKA BUNDALA SHIJA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
20S0932.0086.2020
BENEDICTO PETER MBUBU
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
21S0932.0088.2020
COSMAS PETER MBUBU
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
22S0932.0090.2020
DAUD SHIJA MWINUKA
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
23S0932.0094.2020
EMMANUEL MONGELA MAULID
USAGARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
24S0932.0099.2020
GEORGE KASHINJE KAZIANI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDASECRETARIAL STUDIESCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
25S0932.0105.2020
JOSEPH MANYANDA MAIGE
MWENGE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
26S0932.0106.2020
JOSEPH SALU KULWA
RUTABO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
27S0932.0107.2020
JUMANNE JUMA KAPINGU
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
28S0932.0110.2020
KENETH ANTHONY KASHETO
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
29S0932.0111.2020
KIBEBE YONA MASHINI
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
30S0932.0114.2020
LUCAS KONDELA MAYUNGA
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANIHOSPITALITY OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
31S0932.0115.2020
LYANGA HASSAN MAGANGA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
32S0932.0117.2020
MARCO THOMAS PAUL
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
33S0932.0118.2020
MASANJA KULWA NDAMA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
34S0932.0121.2020
MICHAEL NATHANIEL MICHAEL
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
35S0932.0122.2020
MICHAEL PETER SHALALI
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
36S0932.0126.2020
NGALULA MASOLWA MHELA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
37S0932.0127.2020
NKOBA MANENO MANENO
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
38S0932.0131.2020
RAMADHAN GANAI AMOS
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
39S0932.0132.2020
RASHID KAMUNDI KULWA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
40S0932.0137.2020
SAMWEL JOSEPH JOHN
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
41S0932.0142.2020
SIMON JOHN SOSTHENES
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANIHOSPITALITY OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya