Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0883.0001.2020
ADIWEY JOHN KASAMWA
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYMULTIMEDIA AND FILM TECHNOLOGYTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
2S0883.0002.2020
AGNES PETER ALBERT
KABANGA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
3S0883.0003.2020
AMANA STEWART MAKALI
BUNGE GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
4S0883.0004.2020
ANGELINA NEEMA JUNIOR
KABANGA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
5S0883.0005.2020
ANNETH A RWEYENDELA
FLORIAN SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
6S0883.0006.2020
AURELIA THADEO NICHOLAS
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMARKETINGCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
7S0883.0007.2020
BESTINA MAHETA CHARLES
FLORIAN SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
8S0883.0008.2020
CESILIA JOHNSON ZACHARIA
KABANGA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
9S0883.0009.2020
CONSOLATA MASHINDIKE NDAMJI
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
10S0883.0010.2020
DIANA DAUD SALVATORY
SINGIDA COLLEGE OF HEALTH SCIENCES AND TECHNOLOGYMEDICAL LABORATORY SCIENCESHealth and AlliedSINGIDA DC - SINGIDA
11S0883.0011.2020
DIANA REUBEN ZUNZU
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
12S0883.0012.2020
DORCAS ELIAS MALOLE
TANGA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedTANGA CC - TANGA
13S0883.0013.2020
ELIZABETH ELIAS SHIMBA
MASASI COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedMASASI DC - MTWARA
14S0883.0014.2020
EMMILIANA EMMANUEL MAHINA
BUKOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
15S0883.0015.2020
EUNICE L KAWILI
TUMATI SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
16S0883.0016.2020
EVELYNE E MWABULAMBO
KAMENA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
17S0883.0017.2020
GLORY SIMON KULWA
IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
18S0883.0018.2020
HAPPINESS MASHAURI LIMBU
ASHIRA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
19S0883.0019.2020
HAPPINESS PAUL MUGASSA
IFAKARA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
20S0883.0022.2020
JACKLINE JUMANNE NG'HWAGI
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
21S0883.0023.2020
JACKLINE SOLOMONI LYAKU
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
22S0883.0024.2020
LEAH KABADI CHELEHANI
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
23S0883.0025.2020
LEAH MSOMI JUSTINE
SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
24S0883.0026.2020
MARIA MATHEW PASIPANOFU
UDZUNGWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKILOLO DC - IRINGA
25S0883.0027.2020
MARTHA BUDI SHIJA
FLORIAN SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
26S0883.0028.2020
MARY FRANCIS PAUL
SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
27S0883.0029.2020
MATRIDA ZACHARIA MAGEMBE
LUGEYE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
28S0883.0030.2020
MIREMBE YOHANA MOTTO
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
29S0883.0031.2020
NEEMA MPEMBA KHAMIS
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
30S0883.0032.2020
NEEMA SIMON LAMBILO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
31S0883.0033.2020
NESTINA S SULUJA
MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
32S0883.0034.2020
NYABUSU SIMON KULWA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
33S0883.0035.2020
NYANZOBE MASALI KANYESU
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
34S0883.0036.2020
PIA BALTAZAR SHANA
TUMATI SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
35S0883.0038.2020
REGINA MICHAEL WALES
MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
36S0883.0039.2020
ROSE MARK MTUI
MWANZA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCES - MWANZAPHARMACEUTICAL SCIENCESHealth and AlliedMWANZA CC - MWANZA
37S0883.0040.2020
SATO MATHIAS KASHILIMU
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
38S0883.0041.2020
SHAMSA SEIF NASSORO
TANDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMAKETE DC - NJOMBE
39S0883.0042.2020
SUZANA SABO KALIMA
NANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
40S0883.0043.2020
TABITHA DAUD SAMSON
BUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKOROGWE DC - TANGA
41S0883.0044.2020
VALENTINA FAUSTINE MBOJE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
42S0883.0045.2020
VANESA TIBYANGE NESTORY
LOLEZA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
43S0883.0046.2020
ZAINABU SEIF RAMADHANI
BEEKEEPING TRAINING INSTITUTE - TABORABEEKEEPINGCollegeTABORA MC - TABORA
44S0883.0047.2020
ABRAHAM JOSEPHAT MARWA
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
45S0883.0048.2020
ABRAHAM OTHMAN PANZA
HAWA MCHOPA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRUANGWA DC - LINDI
46S0883.0050.2020
ADOLF JUSTIN BULUBA
JUHUDI SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
47S0883.0051.2020
ALEX ROBERT GAGAI
GEITA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
48S0883.0052.2020
ALFRED AUGUSTINO ALFRED
GALANOS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
49S0883.0053.2020
ALLAN MAKALE ALPHONCE
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE LINDICLINICAL MEDICINEHealth and AlliedLINDI MC - LINDI
50S0883.0054.2020
ALLY SEIF RAMADHANI
MAHIWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLINDI DC - LINDI
51S0883.0055.2020
ANTHONY ISAACK MKULU
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSMARKETINGCollegeMBEYA CC - MBEYA
52S0883.0056.2020
AVITH FULGENCE BOSCO
NZEGA NURSING SCHOOLNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedNZEGA DC - TABORA
53S0883.0057.2020
BARAKA DWESE JESWARD
MAHIWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLINDI DC - LINDI
54S0883.0058.2020
BENJAMIN PIUS NKINGA
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
55S0883.0059.2020
BONIPHACE MICHAEL HENERICO
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
56S0883.0060.2020
BUNDALA JAMES BUNDALA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
57S0883.0061.2020
COSTANTINE CHIMU KAZUNGU
MOROGORO COLLEGE OF HEALTH SCIENCE - MOROGORONURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedMOROGORO MC - MOROGORO
58S0883.0062.2020
DANFORD VALLENTINE CASIAN
ISONGOLE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
59S0883.0063.2020
DAVID JUMA TUNGE
KARATU SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
60S0883.0064.2020
DAVID KISYERI SAMWEL
MINAKI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
61S0883.0065.2020
DENIS CHARLES MATHIAS
LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
62S0883.0066.2020
DEVICE KABANZA AVITUS
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
63S0883.0067.2020
DICKSON CHARLES NGASA
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYCOMPUTER ENGINEERINGTechnicalMBEYA CC - MBEYA
64S0883.0068.2020
DISHON LAURENCE MUYENJWA
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
65S0883.0069.2020
EDGER ELISHA MASHIMBA
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
66S0883.0070.2020
EDSON MACHIBYA SAMBUKA
BEEKEEPING TRAINING INSTITUTE - TABORABEEKEEPINGCollegeTABORA MC - TABORA
67S0883.0071.2020
EDWARD SHIJA BULOGWA
KIMANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
68S0883.0072.2020
EMMANUEL ELIAS MWANDU
KIMANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
69S0883.0073.2020
EMMANUEL MABULA ALFAYO
MSAMALA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
70S0883.0074.2020
EMMANUEL MAKOYE NESTORY
KILIMANJARO COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCES - MOSHIHEALTH RECORDS AND INFORMATION TECHNOLOGYHealth and AlliedMOSHI MC - KILIMANJARO
71S0883.0075.2020
EMMANUEL PAUL MASANJA
KIMANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
72S0883.0076.2020
FARAJA BRIGHTON CHARLES
MKONO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUTIAMA DC - MARA
73S0883.0077.2020
FLORIAN PATRICK SAMANI
KIBITI SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
74S0883.0078.2020
FRANCIS PETER NDUNGURU
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANIHOSPITALITY OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
75S0883.0079.2020
FRANK M LUTELEMBA
ISONGOLE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
76S0883.0080.2020
FREDRICK LUCAS LUBINGA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
77S0883.0081.2020
GODFREY SYLIVANUS NSABI
ISONGOLE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
78S0883.0082.2020
IDEPHONCE MARWA PAUL
MINAKI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
79S0883.0083.2020
INNOCENT YOHANA SIMON
KIBITI SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
80S0883.0084.2020
ISMAIL SAID KAZWANGA
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
81S0883.0085.2020
JAPHET P LUPONDEJA
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
82S0883.0086.2020
JASTINE ERNEST MABULA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
83S0883.0087.2020
JERALD NG'WANDU EDWARD
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
84S0883.0088.2020
JOB PHILIPO OCHUMA
KIBITI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
85S0883.0089.2020
JOHN ATHANAS CHARLES
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
86S0883.0090.2020
JOHN FRANCIS PASCHAL
TABORA BOYS' SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
87S0883.0091.2020
JOHN MANYESHA NG'OMBE
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
88S0883.0092.2020
JONATHAN JEREMIA ULOMI
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)PROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
89S0883.0093.2020
JOSEPH KASUKA JOMANGA
NDANDA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
90S0883.0094.2020
JOSEPH NELSON MLOKA
RUSUMO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
91S0883.0095.2020
JOSHUA GOSAI TUMBILIZYO
MOSHI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
92S0883.0096.2020
JULIUS MABULA SIMON
SAME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
93S0883.0097.2020
JUMANNE NDAKUNA GIMU
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
94S0883.0098.2020
JUSTINE NYAMWENDA BENEDICTO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMARKETINGCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
95S0883.0099.2020
KANUDA SANZU SAYI
MBUGWE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBABATI DC - MANYARA
96S0883.0100.2020
KAWA MAGAMBO KAFURU
MATAI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
97S0883.0101.2020
KELVIN CHARLES MITUMBA
NJOMBE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
98S0883.0102.2020
KELVIN LUCAS KUSEKWA
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
99S0883.0103.2020
KEPHA BUPAMBA CLEMENT
KIMANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
100S0883.0104.2020
KISURA MUSSA LUCAS
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
101S0883.0105.2020
LAZARO ANDREW PETER
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
102S0883.0106.2020
LEWIS MABRUCK DOMINICK
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
103S0883.0107.2020
MALIGANYA GOSAI NTUMBILIZYO
MBULU SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedMBULU DC - MANYARA
104S0883.0108.2020
MATHEW JOSEPH EDWARD
MINAKI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
105S0883.0109.2020
MATHIAS ROBERT NONI
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYBIOTECHNOLOGYTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
106S0883.0110.2020
MAYALA JEREMIAH JOHN
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYCOMMUNICATION SYSTEMS TECHNOLOGYTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
107S0883.0111.2020
MELCKZEDECK E MAKONGOLO
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
108S0883.0112.2020
MOHAMED BUSONGO JOSEPH
HOMBOLO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
109S0883.0113.2020
MUSSA NKUBA SAYI
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
110S0883.0114.2020
OSCAR ODILLO MALOGO
LUGOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
111S0883.0115.2020
PASCHAL AMOS GIMU
KABANGA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
112S0883.0116.2020
PASCHAL THADEO NICOLAUS
KIBITI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
113S0883.0117.2020
PAUL MHOJA ELIAS
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
114S0883.0118.2020
PETER GERVAS MAGAWIDA
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
115S0883.0119.2020
PETER MASUNGA GALIYAYA
TARIME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME TC - MARA
116S0883.0120.2020
PHILIPO JOHN PAUL
KIGONSERA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMBINGA DC - RUVUMA
117S0883.0121.2020
RAPHAEL JOSEPHAT MAGIGE
MINAKI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
118S0883.0122.2020
RAYMOND METHOD GAUDENCE
KIBITI SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
119S0883.0123.2020
REGAN PROSPER KUNDI
TANGA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESCLINICAL MEDICINEHealth and AlliedTANGA CC - TANGA
120S0883.0124.2020
RENATUS N RAJABU
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYMINING ENGINEERINGTechnicalMBEYA CC - MBEYA
121S0883.0125.2020
SALVATORY MICHAEL SALVATORY
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
122S0883.0126.2020
SAMWEL JUMA ATINDA
MINAKI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
123S0883.0127.2020
SAMWEL PASCHAL SAMWEL
BARIADI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBARIADI TC - SIMIYU
124S0883.0128.2020
SOLLO MAREMA SOLLO
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
125S0883.0129.2020
STANSLAUS INNOCENT JOHN
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
126S0883.0130.2020
STEPHANO MARCO RICHARD
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
127S0883.0131.2020
STEPHANO MESHACK OKANGI
NDANDA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
128S0883.0132.2020
STEVEN BENEDICTO PASTORY
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE MAFINGACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMAFINGA TC - IRINGA
129S0883.0133.2020
SYLIVANUS RICHARD JAMES
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
130S0883.0134.2020
SYLIVESTER ELISHA SAYI
NEWALA SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedNEWALA DC - MTWARA
131S0883.0135.2020
SYLVESTER NSEKEYA MBANGA
NGARA HIGH SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
132S0883.0136.2020
THEODORY JOEL JULIUS
MTWARA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESCLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMTWARA DC - MTWARA
133S0883.0137.2020
THOMAS BALTHAZAR MDENDE
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
134S0883.0138.2020
VALENCE MTINDA PETRUS
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMBANKING AND FINANCECollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
135S0883.0139.2020
VEDASTUS LUSATO FABIAN
GALANOS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
136S0883.0140.2020
YOHANA LUCAS CHELEHANI
KIBITI SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
137S0883.0141.2020
YOHANA MAZIKU SAIDI
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - MWANZATRAVEL AND TOURISMCollegeMWANZA CC - MWANZA
138S0883.0142.2020
YOTHAM SAMWEL MNWAGI
BEEKEEPING TRAINING INSTITUTE - TABORABEEKEEPINGCollegeTABORA MC - TABORA
139S0883.0143.2020
NOEL GABRIEL KANG'OHA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
140S0883.0144.2020
SEBASTIAN JUVENALY
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya