Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ZUNZULI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0606.0004.2020
ANITHA SIMEON SHINJA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) KIGOMAFISHERIES MANAGEMENT AND TECHNOLOGYCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
2S0606.0005.2020
BERTHA MAZOYA THOBIAS
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
3S0606.0007.2020
CASILIDA ALFRED SINGU
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
4S0606.0010.2020
CHRISTINE JOSEPH MWINAMILA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
5S0606.0012.2020
DEBORA YUSUPH KULWA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
6S0606.0018.2020
INOSENSIA EGIDI MWACHALI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
7S0606.0019.2020
JACKLINE EDWARD DOSSI
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
8S0606.0020.2020
JACKLINE STEPHANO MAZURI
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
9S0606.0021.2020
KASHINJE MAKOYE WASHA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
10S0606.0024.2020
LIMI SIMON KASWAHILI
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
11S0606.0025.2020
LYDIA EZEKIEL NZOMBE
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
12S0606.0028.2020
MARTHA MABULA BUNZALI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY KIKULULA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeKARAGWE DC - KAGERA
13S0606.0030.2020
MARTHA PASTORY MASANGWA
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
14S0606.0052.2020
SOJI THOMAS MABUKU
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
15S0606.0056.2020
TATU YAKOBO LUSHEMA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
16S0606.0062.2020
ADAMU MAZIWA SALEHE
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
17S0606.0063.2020
BONIFACE EMMANUEL MUSA
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
18S0606.0066.2020
DAUDI SENI BUGARAMA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
19S0606.0067.2020
DAUDI KULWA IGEMBE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
20S0606.0068.2020
DOTTO PETRO DABALI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
21S0606.0069.2020
ELIAS MWANDU DEO
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
22S0606.0071.2020
ELISHA HEZRON STEPHANO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
23S0606.0072.2020
EMANUEL KOMANYA MALIGANYA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
24S0606.0073.2020
EZEKIEL MADATA HUSSEIN
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
25S0606.0077.2020
JOSEPH MABULA BUNZALI
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
26S0606.0078.2020
KITULA MASUMA SHABANI
NGARA HIGH SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
27S0606.0079.2020
LAURENT SHIJA FUMBUKA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
28S0606.0082.2020
MADUHU MARCOS KWANGU
SAME SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
29S0606.0083.2020
MAGOLA KIMBUYA MAGOLA
MWANDOYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
30S0606.0084.2020
MARCO JOSEPH LUKEYEMBI
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
31S0606.0085.2020
MASALU BUNZALI DAUDI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
32S0606.0087.2020
MICHAEL EZEKIEL NZOMBE
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
33S0606.0088.2020
MUSSA PHILIPO DAUD
SAME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
34S0606.0089.2020
MUSSA CHINA NDEMANGE
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
35S0606.0090.2020
NTEBI JOSHUA MAX
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
36S0606.0092.2020
NYANDA MASANJA YAKOBO
KILOSA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
37S0606.0093.2020
PETER MABULA MASANYIWA
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
38S0606.0094.2020
RAMADHAN MATHIAS MATUMBATI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
39S0606.0097.2020
SAID CHRISTOPHER SAID
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDASECRETARIAL STUDIESCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
40S0606.0098.2020
SETE LAZIMA KASOBI
KILOSA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
41S0606.0100.2020
SIMON THOMAS MANYANCHOLE
KABANGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
42S0606.0101.2020
STEPHANO MAHARAGE MASELE
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
43S0606.0102.2020
VICENT NYERERE PONDAMALI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - MTWARARECORDS MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya