Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA BULYANHULU SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3871.0012.2020
CAROLINE BAHATI KANGUNGU
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
2S3871.0026.2020
GRADIUS MASWALI MATHIAS
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
3S3871.0079.2020
PENDO HANGI NILAH
HARAMBEE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
4S3871.0108.2020
AIDAN BENECOLIAS KATOTO
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
5S3871.0112.2020
ALPHONCE DAUD ALPHONCE
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
6S3871.0114.2020
BAHATI MADUHU NGOROMA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
7S3871.0123.2020
BUNZARI JONASI KASONGI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
8S3871.0130.2020
DICKSON GERALD JOEL
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
9S3871.0131.2020
DOTTO SELEMANI ZACHARIA
MWENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
10S3871.0132.2020
DOTTO SHIKALILO LUNYILIJA
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
11S3871.0133.2020
ELIAS SAMSON MANDE
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
12S3871.0134.2020
ELISHA WILIAM TEBESHA
NYERERE SECONDARY SCHOOL(MWANGA)HGKBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
13S3871.0139.2020
FADHILI RAYBERT PAULO
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
14S3871.0148.2020
HEMEDY BAKARI JUMA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
15S3871.0150.2020
ISSACK FIKIRI MADUKA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
16S3871.0153.2020
JILILI TANGANYIKA MBOGOSHI
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
17S3871.0156.2020
JOSHUA DAUD REUBEN
MKONGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
18S3871.0158.2020
JULIUS ANDREW IBRAHIMU
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
19S3871.0159.2020
JUMA MAGEME FELE
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
20S3871.0160.2020
KULWA BONIPHACE MASANGWA
SONGEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeSONGEA DC - RUVUMA
21S3871.0168.2020
MAFENYA SAID NYOAMIZA
WATER INSTITUTEHYDROLOGY AND METEOROLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
22S3871.0169.2020
MANGWIDA BELIA KISALUNGA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
23S3871.0175.2020
MATHIAS MASWALI MATHIAS
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
24S3871.0176.2020
MAYUNGA MUSINGI SABAGANGA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
25S3871.0189.2020
PAUL SULIGI CHARLES
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
26S3871.0191.2020
PAULO SAMWEL CHARLES
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
27S3871.0193.2020
PETER JULIUS MASOLWA
MWANDOYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMEATU DC - SIMIYU
28S3871.0201.2020
ROBERT FRANCIS CHACHA
MWENGE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
29S3871.0205.2020
SHABANI ALFAN NDELULE
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
30S3871.0206.2020
SHALOOM JANDEKA MSONGE
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
31S3871.0211.2020
SULEIMAN THOMAS ISMAEL
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
32S3871.0217.2020
YOHANA EMMANUEL LUCHAPA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
33S3871.0219.2020
YOHANA JOSEPH MACHIYA
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
34S3871.0221.2020
YONA ZACHARIA MUSSA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY BUHURI CAMPUS - TANGAANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeTANGA CC - TANGA
35S3871.0224.2020
ZACHARIA PHILBERT MACHEYEKI
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
36S3871.0225.2020
ZACHARIA SIMON KAMATA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya