Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NGAYA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3831.0003.2020
FELISTER SAMWEL NG'OSHA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
2S3831.0005.2020
HAPPINESS CHARLES MAGENI
TINDEHGEBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
3S3831.0007.2020
HUSNA RAMADHANI SHABANI
KIBONDO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
4S3831.0009.2020
JOYCE KIZITO ARONI
ITILIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolITILIMA DC - SIMIYU
5S3831.0012.2020
LUCY JACOB DANIEL
TINDEHGLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
6S3831.0014.2020
MARIA ATHANAS LUGOBI
NGANZA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
7S3831.0015.2020
MARIA EMMANUEL MATHIAS
KIBONDO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
8S3831.0017.2020
MILKA EMMANUEL LWAHO
KIBONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
9S3831.0019.2020
NEEMA JOHN ADRIANO
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
10S3831.0020.2020
RAHERY PASCHAL MICHAEL
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
11S3831.0021.2020
REBEKA IBRAHIMU JAMES
KILI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
12S3831.0025.2020
THELEZIA JUMA MAZIKU
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
13S3831.0027.2020
VICTORIA THEOFIL HERMAN
KIBONDO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
14S3831.0028.2020
ADAMU JUMA SHIJA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
15S3831.0031.2020
BAYA MAZENGO BUSUNGU
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
16S3831.0033.2020
BULEGI OMARY MIHAYO
NYEHUNGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUCHOSA DC - MWANZA
17S3831.0035.2020
ENOS SAMWEL SANGA
BINZA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
18S3831.0036.2020
GEORGE ANDREW MADEZI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
19S3831.0037.2020
HERMAN PASCHAL HERMAN
MILAMBO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
20S3831.0038.2020
IDDI BUNDALA MGANGA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
21S3831.0040.2020
JULIUS EMMANUEL MATHIAS
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
22S3831.0041.2020
LAMECK MAKOYE BUSIYA
KWEMARAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
23S3831.0042.2020
LAURENT KARUME SAIMON
MOROGORO COLLEGE OF HEALTH SCIENCE - MOROGORONURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedMOROGORO MC - MOROGORO
24S3831.0043.2020
LUNYILIJA DAZAN LUNYILIJA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
25S3831.0044.2020
MARCO PAWA KUZENZA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
26S3831.0045.2020
MARCO PETRO CHARLES
NGUDU SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
27S3831.0046.2020
MATHIAS PASTORY KIPARA
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
28S3831.0047.2020
PASCHAL BUNDALA KILUNGA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
29S3831.0048.2020
ROBERT CHEREHANI NGENI
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
30S3831.0049.2020
ROBERTH JOSEPH MALUKWA
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
31S3831.0050.2020
SALVATORY MAZIKU IHEMA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
32S3831.0051.2020
TILU JAMES GUNDULA
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
33S3831.0052.2020
YOHANA SALEHE KINDI
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
34S3831.0053.2020
ZAKAYO JILALA SAMWEL
MAGUFULI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya