Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MWALUGULU SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3550.0001.2020
ANA SOMEKE MALODA
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
2S3550.0002.2020
ANASTAZIA SHILINDE MAZIKU
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - MWANZATRAVEL AND TOURISMCollegeMWANZA CC - MWANZA
3S3550.0004.2020
DOTTO MAKOYE KABADI
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
4S3550.0008.2020
FLORA JACKSON MALEMBO
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
5S3550.0009.2020
GETRUDA JULIUS MICHAEL
KITANGALI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeNEWALA DC - MTWARA
6S3550.0012.2020
JUDITH KUMALIJA NENGO
SUMVE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
7S3550.0015.2020
MAGRETH JULIUS MICHAEL
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
8S3550.0019.2020
MHOJA MAHEMBO LUBINZA
NGANZA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
9S3550.0028.2020
SOPHIA MHOJA SHIJA
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
10S3550.0032.2020
WINNFRIDA JULIAS CHARLES
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
11S3550.0033.2020
YUNICE JACOBO MAKOLANYA
MKUGWA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
12S3550.0037.2020
ALPHONCE SHAABAN MAKOYE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
13S3550.0040.2020
EDWARD SEMBULI NKUGWA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
14S3550.0043.2020
GERALD HAMIS LUGEDEJA
TARIME SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTARIME TC - MARA
15S3550.0046.2020
LUBINZA NTUNGILIJA LUBINZA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
16S3550.0047.2020
MADOSHI MASUKE CHIMILE
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - MWANZATRAVEL AND TOURISMCollegeMWANZA CC - MWANZA
17S3550.0049.2020
MAJUTO SIMON NGUSSA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
18S3550.0051.2020
MICHAEL CHARLES MIHAYO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
19S3550.0052.2020
MOSHI MARCO ITENGA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
20S3550.0053.2020
PETER JOHN MALECHA
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
21S3550.0056.2020
SHILINDE BUCHACHE MSHETWA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSMARKETINGCollegeMBEYA CC - MBEYA
22S3550.0059.2020
TANO NUNGO DEUS
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
23S3550.0060.2020
YOHANA NKALANGO NYANGI
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTESHIPPING AND LOGISTICS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
24S3550.0061.2020
ZENGO KASHINJE PAULO
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya