Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA BULIGE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2663.0002.2020
CHRISTINA PETER MATHIAS
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
2S2663.0013.2020
KABULA KASOMI SWAGILA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
3S2663.0014.2020
KIJA MAGEMBE MASE
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
4S2663.0016.2020
LAURENCIA MAYUNGA LUTEMA
LANGASANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
5S2663.0017.2020
MAGRETH JUMA BUSAGARA
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCMBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
6S2663.0026.2020
REHEMA JOSEPHAT NDAULI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
7S2663.0028.2020
SAYI KANZAGULA BAHATI
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
8S2663.0029.2020
SCOLASTICA FAUSTINE MASANYIWA
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
9S2663.0040.2020
CHANDIKA MASHAURI CHANDIKA
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
10S2663.0042.2020
DAUD MAYANZANI BUSUMAGU
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
11S2663.0043.2020
DAUDI SHINJE NYENGU
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
12S2663.0044.2020
DEUS DANIEL FRANCIS
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
13S2663.0045.2020
DEUSI LUGEMBE PHILIPO
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIFISH PROCESSING,QUALITY ASSURANCEAND MARKETINGCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
14S2663.0046.2020
DUBA KULWA MSHIMBE
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
15S2663.0048.2020
EMMANUEL ABEL PASCHAL
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
16S2663.0051.2020
ENOS WILLIAM MANYILIZU
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
17S2663.0055.2020
JOHN BALUHYA BUPILIPILI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
18S2663.0056.2020
JULIUS MASWALI ALPHONCE
KORONA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
19S2663.0057.2020
JUMA JOHN KAZUNGU
KARATU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
20S2663.0058.2020
JUMA TIMOTHEO SAMSON
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
21S2663.0061.2020
KUZENZA MASELE MAKAYA
SUMBAWANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeSUMBAWANGA MC - RUKWA
22S2663.0062.2020
KWILASA NDILANHA MISOBI
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
23S2663.0063.2020
LAMECK AMOS KULWA
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
24S2663.0065.2020
MACHIYA JOHN MACHIYA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
25S2663.0066.2020
MAGANGA MANHYASHINGE NYANDA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
26S2663.0069.2020
MASALAGO MAKULU LEOANRD
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
27S2663.0071.2020
MASHALA LUSHANGA SHIJA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
28S2663.0072.2020
MASHIMBA PIUS MASHIMBA
RUTABO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
29S2663.0073.2020
MATHIAS MASALU MASANYIWA
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
30S2663.0074.2020
MHEKELA PHAUSTINE MASANYIWA
CHATO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
31S2663.0076.2020
MWANDU CHARLES MUSA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) - NYEGEZI CAMPUSAQUACULTURE TECHNOLOGYCollegeMWANZA CC - MWANZA
32S2663.0077.2020
NDEGE JUMA TANGANYIKA
LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
33S2663.0080.2020
PASCAL MUSSA MONDIKA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYACCOUNTING AND FINANCECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
34S2663.0091.2020
ZEPHANIA HAMIS CHARLES
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya