Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA BALOHA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2660.0015.2020
HAPPYNESS SIPHAEL PAUL
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
2S2660.0021.2020
KEPHILINE WILLIAM LUNYILIJA
MKULA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
3S2660.0027.2020
MADUKI SAMWEL SUPIRA
SUMVE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
4S2660.0029.2020
MAGRETH MSABILA MABINA
MISSUNGWI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMISUNGWI DC - MWANZA
5S2660.0033.2020
MARIAM MGONGWA KUYA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
6S2660.0046.2020
RHODA REUBEN WILSON
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
7S2660.0048.2020
ROSEMARY STAPHORD MPUNGA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
8S2660.0055.2020
SWAUMU MUSA CHIFU
SUMVE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
9S2660.0059.2020
ALLY SALUM LUTOBEKA
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
10S2660.0063.2020
BULUNJA PHILIPO LUGATA
TARIME SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTARIME TC - MARA
11S2660.0066.2020
DOMINICO BEATUS MATHEW
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
12S2660.0069.2020
EMMANUEL MWITA NYIRIGA
KISHOJU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
13S2660.0077.2020
MACHIBYA BAHATI SAMWEL
TABORA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeTABORA MC - TABORA
14S2660.0078.2020
MAGINA GUPIWA MKWAJAPE
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
15S2660.0081.2020
MANYILIZU CHARLES MANYILIZU
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
16S2660.0086.2020
MAYEKA SAMOLA MCHELE
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
17S2660.0087.2020
MIHAYO EMMANUEL BUYOKA
SONGEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeSONGEA DC - RUVUMA
18S2660.0091.2020
MUSA TEGO MAGUTA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)MECHANICAL ENGINEERINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
19S2660.0092.2020
NATHANIA JOHN WILLIAM
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
20S2660.0093.2020
PAUL MASHINE PETRO
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
21S2660.0100.2020
SULTAN SHENYE ZABRON
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya