Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ISAKA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1926.0002.2020
ADELA YUSUPH MAJID
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
2S1926.0005.2020
AMINA OMARY MABALA
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
3S1926.0006.2020
AMINA RICHARD MUHEBI
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
4S1926.0019.2020
ELIZABETH ABEL LUKANDA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
5S1926.0027.2020
GODLIVA MJUNGU BONIVENTURE
TABORA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeTABORA MC - TABORA
6S1926.0044.2020
LUCY BONIPHACE MAGOKO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
7S1926.0045.2020
MAGDALENA EDWARD PATRICK
TABORA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeTABORA MC - TABORA
8S1926.0050.2020
MILEMBE SHIJA MALIMI
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
9S1926.0059.2020
OLE LUSANGIJA NDOGO
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
10S1926.0075.2020
WINFRIDA MULLI NGASSA
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMSOCIAL WORKCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
11S1926.0078.2020
ZABIBU MSAFIRI KARISABIE
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
12S1926.0084.2020
ABDALLAH MOHAMED SHAIB
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
13S1926.0091.2020
BENJAMIN SAMWEL KAJALA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
14S1926.0097.2020
CHRISTOPHER MASELE NTIHO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TEMEKE - DAR ES SALAAM CAMPUSVETERINARY LABORATORY TECHNOLOGYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
15S1926.0101.2020
DEOGRATIUS MTAMBI GEORGE
TARAKEA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
16S1926.0111.2020
FABIAN JACKSON MICHAEL
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
17S1926.0113.2020
FRED JETTA KASHINJE
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
18S1926.0118.2020
IBRAHIM PATRICK NZUKI
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
19S1926.0121.2020
JAMES MASANJA MASANJA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
20S1926.0135.2020
JUSTIN GODWIN NYAMBO
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
21S1926.0136.2020
KISALILU NKOBA JICHABU
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
22S1926.0143.2020
MATHIAS MASELE DANIEL
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
23S1926.0148.2020
MWAKAMI GELEMA DOTTO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
24S1926.0156.2020
PASCHAL VICENT NGANDO
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
25S1926.0157.2020
PETER SENYA RICHARD
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMRECORDS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
26S1926.0158.2020
RAMADHAN SALUM MSABAHA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
27S1926.0161.2020
RASHID KAZALIGA BAKARI
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
28S1926.0168.2020
SHIGELA KULWA SALU
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
29S1926.0172.2020
VICENT PAUL ANDREW
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHAHOUSEKEEPING AND LAUNDRY OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
30S1926.0177.2020
YUSUPH MUSA SEKO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
31S1926.0178.2020
ZACHARIA AMOS MALALE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
32S1926.0179.2020
ZACHARIA MADINDA ABEID
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANIHOSPITALITY OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya