Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA BUGARAMA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1885.0003.2020
AMINA ABDALLAH MKUMBWA
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
2S1885.0011.2020
CATHERIN SIX JUMA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
3S1885.0020.2020
HABI MATONDO MAYUNGA
NSIMBO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
4S1885.0025.2020
HELENA DALALI NTENGA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
5S1885.0032.2020
JESCA PETER ABEL
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
6S1885.0033.2020
JESCA TANGA NGINYINGI
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
7S1885.0053.2020
NEEMA MASANJA MHULI
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
8S1885.0064.2020
SALOME MAJUTO PAUL
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
9S1885.0070.2020
TEDDY BAHATI ELIAS
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
10S1885.0071.2020
TEDDY SUNDAY NKWABI
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
11S1885.0078.2020
WINFRIDA MWENGE MAKELEGE
KITANGALI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeNEWALA DC - MTWARA
12S1885.0079.2020
WITNESS MAJALIWA LUCAS
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
13S1885.0082.2020
ZAWADI NDEBILE JUMA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
14S1885.0083.2020
ZENA JUMA SHAMAWELE
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
15S1885.0085.2020
ANTHONY WILLIAM MACHENGE
IHUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
16S1885.0086.2020
ASHERI PETER BURUNA
USAGARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
17S1885.0094.2020
BARAKA ROBSON AUGUSTIN
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
18S1885.0103.2020
ELISHA GEORGE KUZENZA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
19S1885.0104.2020
ELIYA ENOCK BONIPHACE
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
20S1885.0111.2020
HUSSEN PASCHAL MGANGA
KAGANGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
21S1885.0115.2020
JOHN AMOS LUHAZI
TARIME SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTARIME TC - MARA
22S1885.0116.2020
JOHN MARTINE SINGU
DODOMA POLYTECHNIC OF ENERGY AND EARTH RESOURCES MANAGEMENT (MADINI INSTITUTE) -DODOMALAND AND MINE SURVEYINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
23S1885.0119.2020
JOSHUA JULIUS NKILIJIWA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
24S1885.0121.2020
JUMA PETER LEONARD
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
25S1885.0123.2020
JUSTIN WAZIRI MOHAMED
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - MWANZATOUR GUIDING OPERATIONSCollegeMWANZA CC - MWANZA
26S1885.0124.2020
KABALO MATOGWA SHITUNGULU
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
27S1885.0125.2020
KANOGU DEUS KANOGU
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
28S1885.0126.2020
KARIM KANDURU ATHUMAN
LUGOBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
29S1885.0129.2020
LAMECK LUCAS AGUSTINO
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
30S1885.0130.2020
LAURENT KITINDE MASHIMBA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
31S1885.0132.2020
LEONARD PETER NDEGE
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
32S1885.0139.2020
MALISELI MAGANGA MALISELI
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
33S1885.0142.2020
MASUMBUKO SADICK MASUNGA
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
34S1885.0145.2020
MICHAEL NYANGOMA NZINE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
35S1885.0148.2020
MUSOMI JULIAS KAJI
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
36S1885.0154.2020
PETER DAUD PAUL
WATER INSTITUTEWATER LABORATORY TECHNOLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
37S1885.0160.2020
SAMSON MUSA SIMON
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
38S1885.0163.2020
STANLEY NDEGE ALFRED
IHUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
39S1885.0165.2020
THOMAS KISUMO THOMAS
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
40S1885.0166.2020
TUMAINI REUBEN KASWAHILI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya