Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA BUSANGI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1354.0003.2020
BETRIDA BUDEBA NGAIWA
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
2S1354.0006.2020
GRACE MAYALA MAYUNGO
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
3S1354.0010.2020
JOYCE SAMSON MSALABA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSENTERPRISE DEVELOPMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
4S1354.0014.2020
MARIA MAJUTO NDUNYA
WATER INSTITUTEHYDROLOGY AND METEOROLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
5S1354.0016.2020
NCHAMBI MSAFIRI YOHANA
SUMVE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
6S1354.0020.2020
REHEMA NONGA SHUKURU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
7S1354.0023.2020
STELLA MGANGA NTULA
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCMBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
8S1354.0030.2020
DAUDI MUSA ZACHARIA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
9S1354.0034.2020
EMMANUEL MASHAKA MAZIKU
GEITA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
10S1354.0038.2020
JOSEPH BAHATI HINGO
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
11S1354.0041.2020
JULIAS NH'GWAGI MIHAYO
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
12S1354.0042.2020
KALINDO JUMANNE KALINDO
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
13S1354.0046.2020
LEONARD SHITULA KAZUNGU
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
14S1354.0047.2020
MABULA JULIUS NJEGULE
MAGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
15S1354.0048.2020
MANENO TABU SUMUNI
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
16S1354.0052.2020
PASSIAN ANTHON MAGOI
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
17S1354.0054.2020
PETRO ELIAS PETRO
MAGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
18S1354.0056.2020
SHIJA MIHAYO SHASHU
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
19S1354.0059.2020
WILLIAM MATHEO WILLIAM
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya