Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1140.0001.2020
ADELINA BENEDICTO DEUS
MKOLANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
2S1140.0002.2020
AGNESS BENARD YOMBO
COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE - UYOLE, MBEYACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMBEYA DC - MBEYA
3S1140.0005.2020
AGNESS MASUMBUKO ROBERT
DAKAWA HIGH SCHOOLHGKBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
4S1140.0007.2020
ANETH CHARLES RICHOYE
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
5S1140.0008.2020
ANETH LUCAS MAIGE
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
6S1140.0018.2020
CAROLINA YUSUPH KOKOLE
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
7S1140.0021.2020
DAMARIS DEUS MASONDA
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE - MUBONDOAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKASULU TC - KIGOMA
8S1140.0023.2020
DOROTHEA RICHARD THOMAS
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
9S1140.0025.2020
EDITHA TESHA SIMON
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
10S1140.0032.2020
FROLA RICHARD MASHILI
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
11S1140.0034.2020
GIFT CALIST BRUCHARD
ARDHI INSTITUTE MOROGOROGEOMATICSCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
12S1140.0035.2020
GLADNESS IMANI MWAKALINGA
NANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
13S1140.0037.2020
HALIMA MWINYIGOHA HASSAN
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE - MUBONDOAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKASULU TC - KIGOMA
14S1140.0038.2020
HAPPYNESS EDWARD SHIMUDA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
15S1140.0042.2020
IRENE BENARD LYANGA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
16S1140.0043.2020
IRENE SOSPETER OMARY
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
17S1140.0048.2020
JESCA MARCO LUGONDA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
18S1140.0050.2020
JOYMESSE RINGSON VICENT
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
19S1140.0053.2020
LEOCADIA EMMANUEL JOSEPH
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
20S1140.0068.2020
NEEMA EMMANUEL ANTHONY
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
21S1140.0072.2020
NYAMAMBALA PHALIMA JAPHET
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMETROLOGY AND STANDARDIZATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
22S1140.0075.2020
PRISCA CHARLES MAYUNGA
KASHISHI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
23S1140.0081.2020
SADA MOHAMED LUCAS
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
24S1140.0082.2020
SALAMA MABULA MBISU
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTESHIPPING AND LOGISTICS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
25S1140.0083.2020
SALAMA RAMADHAN MWANKEMWA
TABORA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeTABORA MC - TABORA
26S1140.0087.2020
SARAH KARIBA PETRO
MISSUNGWI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMISUNGWI DC - MWANZA
27S1140.0090.2020
SHANIFU HAMZA PUNZI
KISHOJU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
28S1140.0101.2020
AFRED ANDREA LUSHINGE
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
29S1140.0104.2020
ALFRED RICHARD LAZIMA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
30S1140.0105.2020
AMOS EMMANUEL MLEGA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
31S1140.0106.2020
AMOS JAMES FUNGAMEZA
KAGEMU SCHOOL OF ENVIRONMENTAL HEALTH SCIENCESENVIRONMENTAL HEALTH SCIENCESCollegeBUKOBA DC - KAGERA
32S1140.0108.2020
ANDREA SIMON KAFULA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
33S1140.0109.2020
BRIGHTONE CHUMA EDWARD
KANADI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolITILIMA DC - SIMIYU
34S1140.0112.2020
DAUD DEUS FUPE
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
35S1140.0113.2020
DEOGRATIUS TELESPHORY SAHANI
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
36S1140.0114.2020
DIDAS DULLAH TUMO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
37S1140.0117.2020
ELISHA PAUL GABRIEL
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
38S1140.0118.2020
EMMANUEL GERALD MANYAMA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
39S1140.0119.2020
EMMANUEL JOSEPH NYANDA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
40S1140.0123.2020
GEOFREY STEVEN MARTINE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
41S1140.0125.2020
GOODLUCK FLORENCE KOMU
USAGARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
42S1140.0128.2020
HOPE DANIEL MAGEMBE
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
43S1140.0134.2020
JAPHET KUSEKWA SUMBANGENI
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
44S1140.0135.2020
JAPHET PAUL PETER
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
45S1140.0136.2020
JEREMIAH PIUS PETER
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
46S1140.0139.2020
JOSEPH MASUNGA NG'HABI
TANDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMAKETE DC - NJOMBE
47S1140.0141.2020
JULIUS JOSEPH MATHIAS
MBUGWE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBABATI DC - MANYARA
48S1140.0148.2020
JUMA YOMBO JOSEPH
RUSUMO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
49S1140.0149.2020
JUMANNE GEORGE EDWARD
SANYA JUU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
50S1140.0152.2020
LEONARD KAZIMILY ELIAS
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
51S1140.0154.2020
LEONARD SILAS BUZENGANWA
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
52S1140.0156.2020
LULANGWA TANO BUDOTO
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
53S1140.0158.2020
MARCO JAMES MATHIAS
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
54S1140.0159.2020
MASANJA DAMAS MASANJA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
55S1140.0161.2020
MASHAKA CHARLES KABABASHE
BUGENE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKARAGWE DC - KAGERA
56S1140.0163.2020
MASUMBUKO LUBUJA NGODOKI
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
57S1140.0164.2020
MATHIAS PAUL MASOLWA
NYAKATO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA DC - KAGERA
58S1140.0165.2020
MAWAZO CHEMU KIBUGA
PUGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
59S1140.0168.2020
MIHAYO CHARLES NGASHUDA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
60S1140.0172.2020
NDAKI JOHN CHARLES
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
61S1140.0174.2020
PETER ALLY CHAKA
KWIRO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
62S1140.0176.2020
PETER PASCHAL COSMAS
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
63S1140.0177.2020
PETRO LAZARO SIMON
KAKONKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAKONKO DC - KIGOMA
64S1140.0178.2020
PETRO MCHELE THOBIAS
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
65S1140.0179.2020
PETRO MSAFIRI JEREMIAH
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
66S1140.0180.2020
PHILIPO PAUL KINYA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
67S1140.0181.2020
REVOCATUS BENEDICTO DEUS
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
68S1140.0182.2020
REVOCATUS CHARLES LUGWISHA
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
69S1140.0183.2020
SADICK MABULA SHABAN
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
70S1140.0184.2020
SADICK ROBERT KUBINGWA
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
71S1140.0185.2020
SAMSON BONIPHACE LYETA
KAIGARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
72S1140.0186.2020
SAMSON LUKANYA DONALD
KWIRO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
73S1140.0188.2020
SELEMAN EMMANUEL BUDEBA
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
74S1140.0189.2020
SEMVUA ULIMWENGU YASINI
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
75S1140.0191.2020
SOSPETER GEORGE MACHAGAMBA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC) - TABORASECRETARIAL STUDIESCollegeTABORA MC - TABORA
76S1140.0192.2020
STEPHANO MALONGO LUKAMAJA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
77S1140.0193.2020
WILBERT ANTONY MAHANO
KARATU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
78S1140.0196.2020
YOHANA MASUNGA NG'HABI
BINZA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
79S1140.0197.2020
ZACHARIA CHARLES CHUMA
ARUSHA TECHNICAL COLLEGE - ARUSHAELECTRICAL AND WIND ENERGY SYSTEMS ENGINEERINGTechnicalARUSHA CC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya