Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA SONGWA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2561.0013.2020
HAPPINESS ELIAS NANGI
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSBANKING AND FINANCECollegeILEMELA MC - MWANZA
2S2561.0021.2020
JANETH LAURENT MASANJA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYACCOUNTING AND FINANCECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
3S2561.0025.2020
MAGDALENA SHUKRANI ILOMO
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
4S2561.0028.2020
MODESTA MHOJA ROBERT
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
5S2561.0029.2020
MWASITI EDWARD JOSEPH
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
6S2561.0031.2020
NKAMBA MAJEBELE LUTAMLA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
7S2561.0034.2020
PENDO ZABRON SAMILA
ZOGOWALE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
8S2561.0037.2020
REBEKA JOSEPH MAGESA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
9S2561.0040.2020
VIVIAN GABRIEL NG'HONGOLO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
10S2561.0046.2020
DANIEL MARCO NILIZU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
11S2561.0050.2020
ELIAKIM IBRAHIMU NGENDE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
12S2561.0052.2020
EMANUEL BONIPHACE KALEMBO
SONGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
13S2561.0055.2020
ISACK DENIS GEORGE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
14S2561.0059.2020
JAPHETH JISINZA CHARLES
HANDENI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHANDENI TC - TANGA
15S2561.0062.2020
LEONARD PALU ZENGO
NDONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
16S2561.0063.2020
MACHIYA JUMA MACHIYA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
17S2561.0064.2020
MARIKA KIJA ZENGO
KALENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
18S2561.0065.2020
MATHIAS EMMANUEL MATHIAS
MAGU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
19S2561.0066.2020
MICHAEL EDWARD PALU
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
20S2561.0068.2020
NICHOLAS BAYA LUTAMLA
KALANGALALA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
21S2561.0070.2020
PATRICK CHARLES JAMES
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
22S2561.0073.2020
SIMON MABULA MAKENA
BULUNDE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNZEGA TC - TABORA
23S2561.0077.2020
YONA RAMADHANI SHABANI
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya