Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MAGANZO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2559.0004.2020
AGNES SHALA JAPHET
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
2S2559.0011.2020
ANUSIATHA LAMECK MPALE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
3S2559.0017.2020
ESTER ROBERT LEONARD
NGANZA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
4S2559.0021.2020
GLADNESS SAMSON JOHN
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
5S2559.0023.2020
HADIJA HARUBU HEMED
KAZIMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
6S2559.0028.2020
HOLONIA MASANJA MAGESA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
7S2559.0030.2020
IVONE ISACK MANDALU
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
8S2559.0031.2020
JACKLINE BONIPHACE MSALABA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
9S2559.0036.2020
JENIPHA THOMAS SOSPETER
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
10S2559.0037.2020
JESCA SYLIVESTER NJILE
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
11S2559.0056.2020
NEEMA MARTINE THOMAS
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
12S2559.0062.2020
PILI MGEME LUCHAGULA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
13S2559.0079.2020
TAUS SOLICHA SHABAN
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
14S2559.0082.2020
ALLY BUNDALA MBOJE
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
15S2559.0095.2020
EDWIN PETER SALVATORY
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
16S2559.0096.2020
ELISHA ISAKA PUNGUJA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
17S2559.0103.2020
FREDY ZUBERY BUKULA
MWENGE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
18S2559.0106.2020
IBRAHIM LUGEGA JULIUS
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
19S2559.0107.2020
IBRAHIM SIMON MABULA
MWENGE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
20S2559.0119.2020
KULWA NJILE JAGADI
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
21S2559.0122.2020
MAJALIWA CHARLES JOSEPH
KAZIMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
22S2559.0127.2020
MOHAMED JUMA SHUBETI
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMINSURANCE AND SOCIAL PROTECTIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
23S2559.0128.2020
MOSES JOHN KITUNDU
MWENGE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
24S2559.0130.2020
MUSTAFA SHABANI MAKUBI
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
25S2559.0131.2020
OSWARD ROBERT COSTANTINE
TABORA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeTABORA MC - TABORA
26S2559.0139.2020
RAMADHANI SHABAN IBRAHIM
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
27S2559.0142.2020
SAID HAMZA SHISHI
MWENGE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
28S2559.0145.2020
SHABAN SHUKURU MASOUD
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
29S2559.0151.2020
ZAKAYO ABELI MADILI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya