Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MWAMADULU SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2553.0005.2020
CEFLEN MUSSA LUCHAGULA
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
2S2553.0009.2020
ELEN JABAI TENG'WA
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
3S2553.0011.2020
ELIZABETH MBUSSA HABUKA
TINDEHGKBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
4S2553.0013.2020
EUNICE ROBERT RICHARD
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeMBEYA CC - MBEYA
5S2553.0016.2020
GRACE ONESMO LIMBE
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
6S2553.0020.2020
JACKLINE COSTANTINE MASANJA
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
7S2553.0021.2020
JANETH JOSEPHAT MASANJA
TINDEPCBBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
8S2553.0022.2020
JUSTINA JOSEPH MOTO
ARDHI INSTITUTE - TABORAGRAPHIC ARTS AND PRINTINGCollegeTABORA MC - TABORA
9S2553.0023.2020
LEAH LIMBE NGELELA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
10S2553.0024.2020
LUCIA KATALE SUKA
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE - MUBONDOAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKASULU TC - KIGOMA
11S2553.0026.2020
LOYCE KADELYA KULWA
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
12S2553.0029.2020
MBUKE MARTINE YOHANA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
13S2553.0039.2020
ZAINABU SHIJA HASHIMU
TINDEHGKBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
14S2553.0041.2020
DANIEL EMMANUEL MBOJE
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
15S2553.0045.2020
DONALD THOMAS LAURENT
KIBITI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
16S2553.0049.2020
EMMANUEL SILAS NGELEJA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
17S2553.0051.2020
IBRAHIMU JOSEPH ZENGO
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
18S2553.0052.2020
JAMES SOJI MAHITI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
19S2553.0056.2020
LEONARD MACHIYA NDAMO
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
20S2553.0058.2020
MACHIYA FUMBUKA MALEMBEKA
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
21S2553.0062.2020
PAULO JOSEPH IZENGO
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
22S2553.0064.2020
RICHARD NG'WANDU ONGALA
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
23S2553.0068.2020
SIMON PHABIAN ATHANAS
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
24S2553.0071.2020
ZACHARIA CHRISTOPHER SUGILO
MALAMPAKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya