Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA UKENYENGE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2092.0003.2020
AISHA MSAFIRI IDDY
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
2S2092.0011.2020
ELIZABETH KULWA MWANDU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
3S2092.0029.2020
KABULA MASELE LUGWISHA
NANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
4S2092.0042.2020
MARIA JISHA GERVAS
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
5S2092.0044.2020
MARIAM PAUL PETER
KAZIMA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolTABORA MC - TABORA
6S2092.0045.2020
MARIAM SEIF AZIZI
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
7S2092.0046.2020
MARYCIANA AYOUB KULWA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMWANZA CC - MWANZA
8S2092.0049.2020
MWAJUMA WILSON NZWAGI
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
9S2092.0050.2020
NAOMI DEUS PAUL
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
10S2092.0066.2020
YULITHER ROBERT CHOMBE
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
11S2092.0071.2020
BENARD MALIJA TALANGE
KAZIMA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolTABORA MC - TABORA
12S2092.0073.2020
DAUDI EDWARD PAUL
KIFARU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
13S2092.0075.2020
DEO JOHN MAYAYA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
14S2092.0077.2020
DOSSA BUTONDO JIYABO
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
15S2092.0081.2020
EMMANUEL KULWA KAPAZA
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
16S2092.0084.2020
FAUSTINE LAZARO JIGOLO
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
17S2092.0086.2020
GODFREY CHARLES KASEMA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
18S2092.0087.2020
GODFREY JULIUS MHOBESI
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
19S2092.0091.2020
JAPHET GREGORY PAUL
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
20S2092.0095.2020
KULWA SONGOYI MAFUNDO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
21S2092.0097.2020
LAZARO PAUL BATONI
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
22S2092.0105.2020
MAYUNGA THOMASI MAIGE
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
23S2092.0114.2020
RUBEN NYANGI MULABU
KAGEMU SCHOOL OF ENVIRONMENTAL HEALTH SCIENCESENVIRONMENTAL HEALTH SCIENCESCollegeBUKOBA DC - KAGERA
24S2092.0115.2020
RICHARD EMMANUEL KISUTI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
25S2092.0121.2020
SWALEHE JINYAMI JACKSON
SAME SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
26S2092.0122.2020
YOASH DAMAS MATHEW
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
27S2092.0126.2020
ZENGO NGOLOMWA MASUNGA
LUKOLE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya