Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA KISHAPU SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1418.0012.2020
EMACULATHA SUBI EMMANUEL
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
2S1418.0025.2020
MARIAM MUSSA MASHAMBA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
3S1418.0038.2020
REBECA MAIGE MIGAMBA
TINDECBGBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
4S1418.0039.2020
REHEMA DEUS NCHUMI
TINDEHGEBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
5S1418.0043.2020
SALAMA HUSSEIN KULANDEA
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
6S1418.0044.2020
SALOME DAVID NNKO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
7S1418.0051.2020
SWAUMU SAIDI HAMISI
KIBONDO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
8S1418.0055.2020
WINIFRIDA WILLIAM JAMES
TINDEHGLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
9S1418.0060.2020
DEZIDELIUS DEOGRATIAS PAUL
MUNANILA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUHIGWE DC - KIGOMA
10S1418.0061.2020
DICKSON CHARLES SHIJA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
11S1418.0062.2020
DICKSON NGATALE DENIS
MBWENITETA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
12S1418.0064.2020
DONARD SALU JOEL
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
13S1418.0066.2020
EMMANUEL DAVID MASHAURI
BWIRU BOYS' SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
14S1418.0073.2020
GOODLUCK DAVID SITTA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
15S1418.0074.2020
HEZRON BARNABAS DONALD
MAGOMA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKOROGWE DC - TANGA
16S1418.0087.2020
KAKULU MNASIZU JAMES
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
17S1418.0090.2020
KELVIN PLOT SLIVESTER
KABUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
18S1418.0094.2020
LAMECK S NGEME
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
19S1418.0105.2020
MUSA ZENGO MASANJA
TABORA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeTABORA MC - TABORA
20S1418.0108.2020
NICETIUS SINGU MAHOLA
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
21S1418.0112.2020
PETER MUSA DIVOSS
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMERU DC - ARUSHA
22S1418.0124.2020
WILLSON ERASTO MASUKE
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya