Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MIPA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1216.0014.2020
GETRUDA SIMON SAID
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
2S1216.0017.2020
HAWA SHABANI HUSSEIN
MWERA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
3S1216.0028.2020
LEVINA DUCHI ALLY
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
4S1216.0031.2020
MAGRETH TUNGU JULIUS
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
5S1216.0033.2020
MARY JIHUMBI RAPHAEL
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
6S1216.0053.2020
BENJAMIN EMMANUEL MAGESA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
7S1216.0064.2020
FRANK JACKSON NKUYU
SONGEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeSONGEA DC - RUVUMA
8S1216.0065.2020
FRANK KULOLA ROJAS
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
9S1216.0073.2020
KALEBU MUSSA CHUMA
HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNZEGA DC - TABORA
10S1216.0081.2020
MOSES MATHIAS LUHEGA
MWISI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
11S1216.0086.2020
PIUS TUMAINI MSENGI
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
12S1216.0090.2020
SAMWEL SELELI NZINGA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya