Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MWADUI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0863.0003.2020
AMINA MASHAKA DOMINICK
NSIMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
2S0863.0009.2020
EDINA ABEL CHARLES
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
3S0863.0014.2020
ESTHER EMMANUEL BUBINZA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
4S0863.0015.2020
ESTHER SAMWEL SHIJA
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
5S0863.0017.2020
GETRUDA EMMANUEL NYAMBALI
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
6S0863.0019.2020
GROLIA SIYENGO GABRIEL
ZAKIA MEGHJI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
7S0863.0025.2020
JOYCE ANDREW NOGIGWA
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
8S0863.0026.2020
JOYCE CHARLES DOSSA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
9S0863.0030.2020
JUSTINA PHILIPO LEGU
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
10S0863.0034.2020
LETICIA JUMA KASAKU
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
11S0863.0035.2020
LIBERATA ERENEUS FAUSTIN
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
12S0863.0036.2020
LIGHTNESS MANENO PAUL
KASHISHI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
13S0863.0045.2020
MARIAM PASTORY KUGENDA
IGUNGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
14S0863.0056.2020
REBECA NGASA MHOJA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
15S0863.0059.2020
SARAH DAUD MAKOYE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
16S0863.0060.2020
SARAH KUMALIJA NDUBI
MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
17S0863.0061.2020
SCHOLASTICA RICHARD SHIJA
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
18S0863.0064.2020
SIWEMA DAUD LUBACHA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
19S0863.0067.2020
SUZANA AMOS NJILE
MKULA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSEGA DC - SIMIYU
20S0863.0075.2020
VICTORIA ELIAS MALONJA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
21S0863.0077.2020
YULITHA YOHANA LEONARD
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
22S0863.0078.2020
ABDULRAHMAN ISMAIL SEIF
NDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNZEGA DC - TABORA
23S0863.0079.2020
ABEL ADAMU ENOCK
SAME SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
24S0863.0080.2020
ALEXANDER MONDEA SHIMBI
UYUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
25S0863.0082.2020
AMOS PETER DIA
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
26S0863.0084.2020
BALTAZAR MUYENGI WILBAD
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
27S0863.0086.2020
CHARLES JOSEPH MALIATABU
SHINYANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
28S0863.0087.2020
COSTANTINE MICHAEL KANYASU
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
29S0863.0088.2020
DAUDI LAMECK JEREMIAH
NGARA HIGH SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
30S0863.0089.2020
DAUD PAUL DOTTO
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) KIGOMAFISHERIES SCIENCE AND TECHNOLOGYCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
31S0863.0092.2020
DEUS JOHN NDEGE
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
32S0863.0094.2020
ELIA SYLIVANUS DEOGRATIAS
KAIGARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
33S0863.0095.2020
ELIAH MRIMI MAKENGE
GEITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
34S0863.0096.2020
EMMANUEL JAMES JOHN
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
35S0863.0098.2020
EMMANUEL SIMON MALEKANYA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
36S0863.0099.2020
EVARIST ADELHAD KOSTANTINE
SIMANJIRO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSIMANJIRO DC - MANYARA
37S0863.0103.2020
FIDELIS SAMSON OPODI
NZEGA NURSING SCHOOLNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedNZEGA DC - TABORA
38S0863.0111.2020
HARUNA IDDI KILAO
NYAKATO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA DC - KAGERA
39S0863.0114.2020
JAMES SOSPETER KIHUMBE
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
40S0863.0116.2020
JEFTA MNYAGA KIBISA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
41S0863.0117.2020
JOACHIM HORMISDAS MARCO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
42S0863.0121.2020
JOSEPH KUSAYA SAGINI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
43S0863.0123.2020
JUMA NYANDA EMMANUEL
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
44S0863.0124.2020
JUMA YOHANA NUMBAGA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
45S0863.0125.2020
KADASHI NGUBU BAHATI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
46S0863.0126.2020
KOSTANTINE KULUCHUMILA WILBAD
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE TUMBI - TABORAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeTABORA MC - TABORA
47S0863.0127.2020
LAMECK PETER MLEKWA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
48S0863.0129.2020
MASUNGA CHARLES NGASA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) - NYEGEZI CAMPUSAQUACULTURE TECHNOLOGYCollegeMWANZA CC - MWANZA
49S0863.0131.2020
MAULID PAUL MAHONA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAACCOUNTANCYCollegeMTWARA DC - MTWARA
50S0863.0132.2020
MBASHIRU MWEMEZI NAZIRU
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
51S0863.0133.2020
MOHAMED SULEIMAN MOHAMED
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
52S0863.0134.2020
MUSSA NDALAHWA MALONGO
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
53S0863.0135.2020
MWOMBEKI RWEZAHULA DOMINICK
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
54S0863.0136.2020
NAZALIUS PAUL KAGOSE
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)COMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
55S0863.0139.2020
RAJABU SELEMANI KILINGA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) - NYEGEZI CAMPUSAQUACULTURE TECHNOLOGYCollegeMWANZA CC - MWANZA
56S0863.0141.2020
RENATUS SABASI MYENGI
TANDALA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMAKETE DC - NJOMBE
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya